Camouflagers na informers


ferg

ferg

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2015
Messages
915
Likes
1,004
Points
180
ferg

ferg

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2015
915 1,004 180
Satuuuu

Satuuuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2015
Messages
1,835
Likes
1,970
Points
280
Satuuuu

Satuuuu

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2015
1,835 1,970 280
Maswali ya msingi ya kujiuliza ...
1. Utawajuaje?

2. Wapi huchukua hayo mafunzo?

Nikipata majibu ya hayo maswali nitaongeza mengine ..
Nimeuliza maswali haya kwa sababu zifuatazo ...
Ninapoishi kuna ofisa mmoja .. nilimpa habari za uhakika .. akabeza na kuniuliza kuwa nimepataje taaarifa muhimu kama hizo kabla yake .. nilimjibu apige simu kwa yeyote aliyeko kwenye kituo chake cha kazi ili apate uhakika. Kabla hajapiga nilimeongezea habari kuwamuda mfupi gari litapitisha wahusika wakipelekwa panapohusika.
Alipopiga simu aliambiwa kuwa habari ni za kweli ...
Mpaka leo huwa hataki tukae sehemu moja, nikiingia sehemu alipo lazima yeye atoke. Akinikuta sehemu atasalimia na kuondoka tu.
Hisia zangu zinanituma kuwa nahisi mimi ni aina ya hao watu wakati mimi siko kabisa kwenye kazi za ajabu-ajabu kama hizo.
Macho na masikio kwako wewe ulosoma hii chango yangu.
Heshimu kazi za wengine mkuu
Hakuna kazi za ovyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
1,575
Likes
1,399
Points
280
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
1,575 1,399 280
waitara juniour

waitara juniour

Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
22
Likes
6
Points
5
waitara juniour

waitara juniour

Member
Joined Oct 4, 2017
22 6 5
Sahihi sana locard's principle inadai hivyo na ......
Proudly sponsored by
RUDI NYUMBANI KUMENOGA!
Absolutely.

Umenikumbusha mbali sana.

"Locard Exchange Principle".

Trace huachwa ili kutumika ku-track jambo lililolengwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046