Je unaamini katika mambo ya nyota(zodiac signs)?

Je unaamini katika mambo ya nyota(zodiac signs)?

Sister Abigail

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2020
Posts
4,583
Reaction score
14,206
Ni muda mrefu naona watu maeneo mbali mbali mtandaoni wako serious na haya mambo kuliko miaka ya nyuma.Nadhani ukuaji wa Technology umechangia,watu wanasoma na kufuatilia tabiri viganjani mwao tofauti na enzi hizo unazikuta kwenye magazeti ama umfuate sheikh/maalim magomeni🙃
Imefikia hatua hata katika masuala ya kutafuta wenza wanaangalia nyota,kwenye masuala ya kazi,ajira,biashara nk.
Mfano mwenye nyota ya asili ya maji,unaambiwa upo compatible na unaendana mwenye nyota Fulani yenye asili ya maji au nyota Fulani yenye asili ya udongo nk
Mwenye nyota asili ya hewa unanendana na nyota Fulani -nyota Fulani na Fulani mkioana hamtisha kuelewana uwezekano wa mahusiano kudumu ni mdogo
-kwenye masuala ya kazi na biashara pia wanaaplly asili ya nyota mfano moto,udongo,hewa,maji nk.
Kazi ama biashara inayofanya iwe inaendana na asili yako ndipo utaona mafaanikio

Kuna baadhi ya watu wanaamini ni kweli na Kuna baadhi wanaamini ni ushirikina.

Je Kwa upande wako unafuatilia masuala yahusuyo nyota?
Tabiri zake
Elimu yake Kwa ujumla?
Je ni kweli ama utapeli?


Toa Maoni yako
 
Binafsi kila jambo nafanya kwa mfumo wa nyota..
Nyota ndo hiyo miezi 12 mliyowekewa
Sema ukweli wa mambo ulivo na watu wanavoyasema ni tofauti kabisa.
Ni elimu pana sana inayohitaji miaka kadhaa kuimaster sasa mtu anagoogle usiku mmoja kesho anawatafsiria watu nyota eti...
 
Binafsi kila jambo nafanya kwa mfumo wa nyota..
Nyota ndo hiyo miezi 12 mliyowekewa
Sema ukweli wa mambo ulivo na watu wanavoyasema ni tofauti kabisa.
Ni elimu pana sana inayohitaji miaka kadhaa kuimaster sasa mtu anagoogle usiku mmoja kesho anawatafsiria watu nyota eti...
Fafanua nielewe..!!

Ngoja nikueleze kitu kuhusu mimi..

Iko hivi, mimi naweza nikaingia duka la mtu halina mteja hata mmoja. Lakini Kitendo cha kuingia basi wateja wanajaa ghafla.
Nikiondoka nao wanaondoka..!!

Kuna siku nilikua stereo nilipofika meza ya dagaa ajabu wakaongezeka wateja wengine wengi.
Nilipoondoka nao wakaondoka..
Yule mmama muuza dagaa akaniambia “Una nyota kali”

Na sio sehemu moja ni nyingi, hiyo ni mifano tu.!!

Unaweza kuniambia hiyo ni sehemu ya nyota?
 
Fafanua nielewe..!!

Ngoja nikueleze kitu kuhusu mimi..

Iko hivi, mimi naweza nikaingia duka la mtu halina mteja hata mmoja. Lakini Kitendo cha kuingia basi wateja wanajaa ghafla.
Nikiondoka nao wanaondoka..!!

Kuna siku nilikua stereo nilipofika meza ya dagaa ajabu wakaongezeka wateja wengine wengi.
Nilipoondoka nao wakaondoka..
Yule mmama muuza dagaa akaniambia “Una nyota kali”

Na sio sehemu moja ni nyingi, hiyo ni mifano tu.!!

Unaweza kuniambia hiyo ni sehemu ya nyota?
Ww n fala 😂
 
Ni muda mrefu naona watu maeneo mbali mbali mtandaoni wako serious na haya mambo kuliko miaka ya nyuma.Nadhani ukuaji wa Technology umechangia,watu wanasoma na kufuatilia tabiri viganjani mwao tofauti na enzi hizo unazikuta kwenye magazeti ama umfuate sheikh/maalim magomeni🙃
Imefikia hatua hata katika masuala ya kutafuta wenza wanaangalia nyota,kwenye masuala ya kazi,ajira,biashara nk.
Mfano mwenye nyota ya asili ya maji,unaambiwa upo compatible na unaendana mwenye nyota Fulani yenye asili ya maji au nyota Fulani yenye asili ya udongo nk
Mwenye nyota asili ya hewa unanendana na nyota Fulani -nyota Fulani na Fulani mkioana hamtisha kuelewana uwezekano wa mahusiano kudumu ni mdogo
-kwenye masuala ya kazi na biashara pia wanaaplly asili ya nyota mfano moto,udongo,hewa,maji nk.
Kazi ama biashara inayofanya iwe inaendana na asili yako ndipo utaona mafaanikio

Kuna baadhi ya watu wanaamini ni kweli na Kuna baadhi wanaamini ni ushirikina.

Je Kwa upande wako unafuatilia masuala yahusuyo nyota?
Tabiri zake
Elimu yake Kwa ujumla?
Je ni kweli ama utapeli?


Toa Maoni yako
Wajuzi wa nyota watatujuza
 
Fafanua nielewe..!!

Ngoja nikueleze kitu kuhusu mimi..

Iko hivi, mimi naweza nikaingia duka la mtu halina mteja hata mmoja. Lakini Kitendo cha kuingia basi wateja wanajaa ghafla.
Nikiondoka nao wanaondoka..!!

Kuna siku nilikua stereo nilipofika meza ya dagaa ajabu wakaongezeka wateja wengine wengi.
Nilipoondoka nao wakaondoka..
Yule mmama muuza dagaa akaniambia “Una nyota kali”

Na sio sehemu moja ni nyingi, hiyo ni mifano tu.!!

Unaweza kuniambia hiyo ni sehemu ya nyota?
Basi itakuwa wewe ni mweupe na una makebo makubwa ndio maana unavutia umati.
 
Ni muda mrefu naona watu maeneo mbali mbali mtandaoni wako serious na haya mambo kuliko miaka ya nyuma.Nadhani ukuaji wa Technology umechangia,watu wanasoma na kufuatilia tabiri viganjani mwao tofauti na enzi hizo unazikuta kwenye magazeti ama umfuate sheikh/maalim magomeni🙃
Imefikia hatua hata katika masuala ya kutafuta wenza wanaangalia nyota,kwenye masuala ya kazi,ajira,biashara nk.
Mfano mwenye nyota ya asili ya maji,unaambiwa upo compatible na unaendana mwenye nyota Fulani yenye asili ya maji au nyota Fulani yenye asili ya udongo nk
Mwenye nyota asili ya hewa unanendana na nyota Fulani -nyota Fulani na Fulani mkioana hamtisha kuelewana uwezekano wa mahusiano kudumu ni mdogo
-kwenye masuala ya kazi na biashara pia wanaaplly asili ya nyota mfano moto,udongo,hewa,maji nk.
Kazi ama biashara inayofanya iwe inaendana na asili yako ndipo utaona mafaanikio

Kuna baadhi ya watu wanaamini ni kweli na Kuna baadhi wanaamini ni ushirikina.

Je Kwa upande wako unafuatilia masuala yahusuyo nyota?
Tabiri zake
Elimu yake Kwa ujumla?
Je ni kweli ama utapeli?


Toa Maoni yako
Siamini , sijawahi na sitowahi In Shaa Allaah
 
Binafsi kila jambo nafanya kwa mfumo wa nyota..
Nyota ndo hiyo miezi 12 mliyowekewa
Sema ukweli wa mambo ulivo na watu wanavoyasema ni tofauti kabisa.
Ni elimu pana sana inayohitaji miaka kadhaa kuimaster sasa mtu anagoogle usiku mmoja kesho anawatafsiria watu nyota eti...
😄 Na wale misikitini je?
 
Iko hivi, mimi naweza nikaingia duka la mtu halina mteja hata mmoja. Lakini Kitendo cha kuingia basi wateja wanajaa ghafla.
Nikiondoka nao wanaondoka..!!
Fanya hivi mkuu Ili kuthibitisha. Siku nyingine ukiingia (asubuhi)dukani halafu wateja wakijaa wewe usiondoke hadi jioni, wateja nao wasipoondoka basi kweli wewe una nyota.
 
Basi itakuwa wewe ni mweupe na una makebo makubwa ndio maana unavutia umati.
Umeanza lini kukosa adabu na dada zako? 😥

Halafu hii ni kweli, unajua wateja wanasahau hadi chenchi.. mi kuachiwa laki mbili kawaida ujue..!!

Unaweza ukampa mteja hesabu ya mzigo wake ukashangaa anajiongezea mwenyewe hakumbuki kudai..!!

Juzi hapa kuna msanii mkubwa nchi jirani kaagiza mzigo kalipia, na kaacha kama million 3 hakumbuki na ndo kwanza kaweka order mpya ya mzigo..!!

Yapo mambo mengi ambayo mengine siwezi kushare hapa. Nikikusimulia utabaki mdomo wazi..!!
 
Fanya hivi mkuu Ili kuthibitisha. Siku nyingine ukiingia (asubuhi)dukani halafu wateja wakijaa wewe usiondoke hadi jioni, wateja nao wasipoondoka basi kweli wewe una nyota.
Wateja wanaingia kununua bidhaa na kutoka..!!
Kifupi duka linakua busy…

Simaanishi wateja wanakuja wanaganda.
Au umeshindwa kunielewa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom