camera nzuri kwa matumizi binafsi

camera nzuri kwa matumizi binafsi

One Man Army

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2011
Posts
236
Reaction score
34
heshima mbele wakuu...wakuu naomba ushauri kamera gani ni nzuri kwa matumizi ya kupiga picha binafsi nina laki mbili kwa jili yakununua hyo kamera...ushauri plz
 
Sio mtaalamu sana wa mambo haya, lakini ningekushauri upite katika maduka yanayouza unaweza kushauriwa..
 
ongeza 60,000/= utapata samsung digital camera yenye specification kama vile double screen,14.2 megapixels na vingine vingi.kama upo interested nipm nikupe further desription.
 
Kuanzia laki tatu ndio unaweza kuopata camera nzuri nenda pale sapna
 
Napenda Canon, ina good quality photos. Ukipata kuanzia 14 megapixels utafurahia.
 
mkuu mi nataka hiyo camera je ina option ya camera? nicheck basi 0762332222
 
ongeza 60,000/= utapata samsung digital camera yenye specification kama vile double screen,14.2 megapixels na vingine vingi.kama upo interested nipm nikupe further desription.

hela nitaongeza kamera nitaipata wap mkuu?
 
Kwa Kamera za namna hiyo, ningelikushauri ununue PANASONIC Lumix.

Ni nzuri sana kwa grade za chini na kwa sasa ameshawafunika hao akina Cannon na Nikon kwa mbali sana.

Sema tu jamaa ni wakali na huwezi kabisa kuwagusa kwenye High Level huku wakifuatiwa na akina Yachica na Olympus.

Ukikwama kabisa kama upo Dar, ninaweza kufanya mpango baada ya wiki tatu ukawa na Kikamera kidogo cha Lumix.

Usivamie Mikamera yenye Pixel kubwa na ukafikiri ndiyo ubora wenyewe, utalewa. Ni sawa na uwe na gari lenye matairi mazuri, kila kitu cha hali ya juu ila Engine bomu na unataka kwenda kwenye mashindano ya magari.
Kwenye Camera kwanza angalia Lens gani imetumika. Lumix, Leica, Nikkor, Cannon na wengine kadhaa ndiyo wakali wa vioo vya lens. Sony na yeye kashaanza kutengeneza chake mwenyewe. Pia angalia aina ya Engine iliyowekwa ndani ya camera na hizo processor zake, pia Sensor gani wameweka. Lens, Processor (Engine) na Sensor ndiyo vitu muhimu sana kwenye Camera na mwisho ni hizo Pixel. Kwa matumizi ya kawaida, Pixel 4-6 Mpxl zinamtosha sana mtu.


Naweza kukununulia Camera kama hii PANASONIC LS75 Kwa bei hiyo. Ila ndiyo itabidi usubiri mwezi watano mwishoni jamaa akinitumia. Kama una roho ngumu, unaweza kupata nzuri zaidi ila imetumika na hali yake bado ni nzuri.
 
Kwa Kamera za namna hiyo, ningelikushauri ununue PANASONIC Lumix.

Ni nzuri sana kwa grade za chini na kwa sasa ameshawafunika hao akina Cannon na Nikon kwa mbali sana.

Sema tu jamaa ni wakali na huwezi kabisa kuwagusa kwenye High Level huku wakifuatiwa na akina Yachica na Olympus.

Ukikwama kabisa kama upo Dar, ninaweza kufanya mpango baada ya wiki tatu ukawa na Kikamera kidogo cha Lumix.

Usivamie Mikamera yenye Pixel kubwa na ukafikiri ndiyo ubora wenyewe, utalewa. Ni sawa na uwe na gari lenye matairi mazuri, kila kitu cha hali ya juu ila Engine bomu na unataka kwenda kwenye mashindano ya magari.
Kwenye Camera kwanza angalia Lens gani imetumika. Lumix, Leica, Nikkor, Cannon na wengine kadhaa ndiyo wakali wa vioo vya lens. Sony na yeye kashaanza kutengeneza chake mwenyewe. Pia angalia aina ya Engine iliyowekwa ndani ya camera na hizo processor zake, pia Sensor gani wameweka. Lens, Processor (Engine) na Sensor ndiyo vitu muhimu sana kwenye Camera na mwisho ni hizo Pixel. Kwa matumizi ya kawaida, Pixel 4-6 Mpxl zinamtosha sana mtu.


Naweza kukununulia Camera kama hii PANASONIC LS75 Kwa bei hiyo. Ila ndiyo itabidi usubiri mwezi watano mwishoni jamaa akinitumia. Kama una roho ngumu, unaweza kupata nzuri zaidi ila imetumika na hali yake bado ni nzuri.

Acha mkwala,Lens bora ni Carl Zeiss,angalia camera zote kali zina lens hii.majina siyo issue inategemea camera ina lens gani.camera bora zina Carl Zeiss lens.
Ndugu kama unahitaji camera kwa matumizi ya kawaida laki 2-3 inatosha kabisa.Nenda duka la Samsung pale Village Walk Masaki kuna camera nzuri tu kwa matumizi ya kawaida kuanzia laki 2+
 
Kwa Kamera za namna hiyo, ningelikushauri ununue PANASONIC Lumix.

Ni nzuri sana kwa grade za chini na kwa sasa ameshawafunika hao akina Cannon na Nikon kwa mbali sana.

Sema tu jamaa ni wakali na huwezi kabisa kuwagusa kwenye High Level huku wakifuatiwa na akina Yachica na Olympus.

Ukikwama kabisa kama upo Dar, ninaweza kufanya mpango baada ya wiki tatu ukawa na Kikamera kidogo cha Lumix.

Usivamie Mikamera yenye Pixel kubwa na ukafikiri ndiyo ubora wenyewe, utalewa. Ni sawa na uwe na gari lenye matairi mazuri, kila kitu cha hali ya juu ila Engine bomu na unataka kwenda kwenye mashindano ya magari.
Kwenye Camera kwanza angalia Lens gani imetumika. Lumix, Leica, Nikkor, Cannon na wengine kadhaa ndiyo wakali wa vioo vya lens. Sony na yeye kashaanza kutengeneza chake mwenyewe. Pia angalia aina ya Engine iliyowekwa ndani ya camera na hizo processor zake, pia Sensor gani wameweka. Lens, Processor (Engine) na Sensor ndiyo vitu muhimu sana kwenye Camera na mwisho ni hizo Pixel. Kwa matumizi ya kawaida, Pixel 4-6 Mpxl zinamtosha sana mtu.


Naweza kukununulia Camera kama hii PANASONIC LS75 Kwa bei hiyo. Ila ndiyo itabidi usubiri mwezi watano mwishoni jamaa akinitumia. Kama una roho ngumu, unaweza kupata nzuri zaidi ila imetumika na hali yake bado ni nzuri.

shukran sana mkuu pia naomba unijulishe hiyo lens na engine nzur ni zipi?
 
Acha mkwala,Lens bora ni Carl Zeiss,angalia camera zote kali zina lens hii.majina siyo issue inategemea camera ina lens gani.camera bora zina Carl Zeiss lens.
Ndugu kama unahitaji camera kwa matumizi ya kawaida laki 2-3 inatosha kabisa.Nenda duka la Samsung pale Village Walk Masaki kuna camera nzuri tu kwa matumizi ya kawaida kuanzia laki 2+

thanks
 
Miluzi mingi humpoteza mbwa,sasa msha mchanganya jamaa hajui afuate lipi na aliache lipi
 
Back
Top Bottom