fokonola bokoyoka
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 965
- 640
Mpe chake housegirl aende, kikubwa watakachokifanya ni ku improve level of secrecy na intelligence, usisite kufanya maamuzi. Kama una evidence mwache aende.
Hivi hauwezagi kutoa ushauri bila kutulaumTafuta binti mwingine, huyo mrudishe ukae kwa Amani......
Wanaume wengine jamani eeeh
Na wewe kiherehere kimezidi, achana na simu ya mumeo. Inawezekana kakuchoka una kimbelembele. Uangalie simu ya mumeo ili iweje wakati umemsikia akiongea?
Nimesoma page ya kwanza tu nikahamasika kuchangia. Sijui wengine wamechangia nini! Cha kufanya fanya uchunguzi wa kina kabla ya kumfukuza huyo dada. Pia, kwa jinsi ulivyowaonya inawezekana Mr. akajirekebisha. Anza kutafuta dada mwingine taratibu bila papara ili utakapojiridhisha umrudishe kwao wakati umeshapata wa kuziba nafasi yake. Kama Mr ameshamuonja huyo dada, bado wataendelea na mahusiano hata kama ataondoka huyo dada. Jitahidi kidhibiti mahusiano yao ili Mr asije akanogewa akamfanya nyumba ndogo huyo binti, vinginevyo utajuta kuolewa!
Amkanye mume nani kakuambia mwanaume anatishiwa poooo,chamsingi dada mwenye mume abadilike afundwe kwanza namna yakudili na mwanaume,sasa siata mama yake atamuonea wivu kama akija na akiwa karibu na mume wake,acha kutafuta ushauri kwa walioshindwa kwenye ndoa zao,mtangulize MUNGU MKUU ndio jawabu kubwa,umeniuzi sana ningekuwa karibu kadi nyekundu,nakuambia Leo kbsa,usiombe ushauri Wa mapenzi yako na mume wako kwa wanawake Wa rika lako,tafuta ata kwa wanaume warika lako watakupa majibu mema kwani sisi tunajuana tulivyo,watakupoteza hao wanasichana wenzako ambao kwao yamewashindaJaribu kumkanya na mumeo maana ndio yanaanzaga hivo hivo mwisho utaondoka wewe.
Kumbe huyo muharibifu,ikiwa hivyo hafaiYaani Evelyn si unajua kupata binti ilivo shida sasahivi, sijui naanzia wapi kwakweli najisikia kuumia mno, binti ni mchapakazi, anaamka mapema, anafanya kazi zake vizuri na anaelewa alafu unakuja kumuharibu, wanaume tuhurumieni jamani
Kama uko serious unataka house girl mbona wapo kibao tu sema kuwatoa mashambani huko huwa wanataka pesa za kuacha makwao tu, zaidi ya hapo ni uhakika wa mshahara.... ila pole sana ushauri wangu ni kuacha kumfikiria mr namna hiyo... Hilo lilishawahi kutokea kwa upande wangu ila lilikuwa tofauti kidogo, Ni kwamba mke wangu ni mkali namfahamu vizuri tu sasa hapa tulikuwa na house girl alikuwa mchapa kazi tu kuna siku huyu House girl alikuwa anaumwa mke wangu alipoambiwa akaona kama anakwepa kazi maana asubuhi yake alikwenda mafundisho ya kipaimara vizuri tu hivyo wife akamkatalia kumpeleka hospital, Tukiwa na wife yule binti akanipigia simu nikamuuliza ni nini? akaniambia mwanzo mwisho kuwa ni mgonjwa basi nikamwambia mie nakuja home nitaongea na mke wangu ili tukupeleke hospital.. Nilipomwambia wife hakutaka kuelewa mie nikaona bora nimchukue binti akapime kweli alipopima alikuwa na malaria 3... Nilipo rudi hom hayakuwa maelewano mazuri ila baada ya muda akaelewa na huyo House girl hayupo hapa home.. Hivyo nakuomba umeelewe Mr alishindwa kukueleza akihofia mambo kama hayo.. Ila na yeye alifanya makosa kukukatalia kwamba hajaongea naye.Yaani Evelyn si unajua kupata binti ilivo shida sasahivi, sijui naanzia wapi kwakweli najisikia kuumia mno, binti ni mchapakazi, anaamka mapema, anafanya kazi zake vizuri na anaelewa alafu unakuja kumuharibu, wanaume tuhurumieni jamani
hivo ndio inatakiwa ili kuweka umbali kati ya dada wa kazi na baba mwenye nyumba, maana kesi za hizi zimeshakuwa nyingi sana
Ngoja nikuhulize wewe umesoma na watu mbali mbali na uko na marafiki wakiume wakawaida wangapi unataniana nao baby mambo,,, so akishika simu yako kwenye magroup ya whatsup akakuta mnataniana baby mambo akulime red card wacheni kimshauri vibaya mwezenu,nyinyi ndoa zenu zimewashinda kbsa,dada mwenye mume muandae mume wako kuwa bora kwako nasio ushauri Wa haba na haba hapanashangaa mnaosema eti usiguse simu ili usipate pressure. hivi mnajielewa lakini! au ndo mshakata tamaa kuwa Hamna vya Peke yenu?
poleni. ndo madhara ya kuendekeza michepuko. mshaona kitu cha kawaida..
toka mwanzo mmekubaliana ni one man one woman. kama mmoja hawezi aseme toka mwanzo. sio kuja kumuumiza mwenzako baadae.
au kama vipi mkubaliane muwe in an open relationship. atakayejisika kutoka atoke. ndo hapo uone wanaume wa kibongo wanavyotokwa povu. wanataka wachepuke wao tu. ovyo!
semeni usichunguze chunguze simu for privacy purposes. hata kama you're a couple haimaanishi kusiwe na personal privacy.
lakini hata ukiamua unataka kuona kwani kuna tatizo!!!
uache kutengeneza mahusiano yasiyofaa na wanawake wewe. jiheshimu.Ngoja nikuhulize wewe umesoma na watu mbali mbali na uko na marafiki wakiume wakawaida wangapi unataniana nao baby mambo,,, so akishika simu yako kwenye magroup ya whatsup akakuta mnataniana baby mambo akulime red card wacheni kimshauri vibaya mwezenu,nyinyi ndoa zenu zimewashinda kbsa,dada mwenye mume muandae mume wako kuwa bora kwako nasio ushauri Wa haba na haba hapa
Haaaaaaaa weweeee wacha hasira nimekuambia ukweli sanauache kutengeneza mahusiano yasiyofaa na wanawake wewe. jiheshimu.
sifanyi utani wa hivyo mimi.
Husiejielewa wewe, maana umeperuzi tu hujasoma, rudi kasome tena utaelewa na utajua uzungumze nini? eti kamshusha mumewe njiani, umesoma uko juu?? ata ulichoandika hakieleweki sio kila mada lazima ucomment ikikupita kushota nawe pita kushoto
Halafu dada mbona kauliza kwa confidence sana "uko wapi sasa hivi", inaonekana huwa wanawasiliana na wana mazoea,hata kama mfanyakazi angekua na siku moja huwezi kumuuliza boss wako such a qn
Kosa ulilofanya ni kuwauliza mapema kuhusu kupigiana simu, hayo mambo unatakiwa uwe mafia, chunguza kwanza, kusanya ushahidi wa kutosha halafu ndio uweke kikao.
Ukisema umfukize huyo dada sahivi utapata wapi mwengine?,na wadada shida sikuhizi ukipata mmoja shukuru,pia tunaweza kukushauri umwache yakawa majanga zaidi ya jana,kama watoto bado wadogo mwache ila endelea na uchunguzi kimyakimya huku unatafuta mfanyakazi mwengine.
Mwisho nakuomba tu achana na habari za kushika simu ya mume,utapata vidonda vya tumbo kabla ya siku zako ohhhhh!
[emoji1435][emoji1435][emoji1435][emoji1435][emoji1435][emoji1435][emoji1435]