Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

nipeni mwongozo wakuu, nina alama ndogo japo nmeitwa
Kakaze dogo utatoboa tu iko hivi swali la kwanza
1.Tell us about your Self
2.Your Responsibilities as Security Officer
3....... Hapa lolote utaulizwa jiamini tu.


Pia 37 sio ndogo maana nimeona pale score marks Total ni 60% ukiileta 37 katika 100% ni sawa ume score 61% na katika Oral mnaanza upya yaani hawajumlishi hizo marks hivyo unaweza kuta mtu ana 100% ila akija Oral kazi Asipate akapata aliye score 60 au 50.
 
Hapo la 3 wanapenda kuuliza why should we employ you? /what are your attributes?

Kuanzia swali la 4 mpaka la 5 mara nyingi yanakuaga technical/your field of work. Na hapa ndio knockout zinawabamba watu
Kakaze dogo utatoboa tu iko hivi swali la kwanza
1.Tell us about your Self
2.Your Responsibilities as Security Officer
3....... Hapa lolote utaulizwa jiamini tu.


Pia 37 sio ndogo maana nimeona pale score marks Total ni 60% ukiileta 37 katika 100% ni sawa ume score 61% na katika Oral mnaanza upwa yaani hawajumlishi hizo marks hivyo unawezw kuta mtu ana 100% ila akija Oral kazi Asipate akapata aliye score 60 au 50.
 
Ivi ukijibu kwa kiswahili inakuwaje emu tupeane tips
Hapo la 3 wanapenda kuuliza why should we employ you? /what are your attributes?

Kuanzia swali la 4 mpaka la 5 mara nyingi yanakuaga technical/your field of work. Na hapa ndio knockout zinawabamba watu
 
Kakaze dogo utatoboa tu iko hivi swali la kwanza
1.Tell us about your Self
2.Your Responsibilities as Security Officer
3....... Hapa lolote utaulizwa jiamini tu.


Pia 37 sio ndogo maana nimeona pale score marks Total ni 60% ukiileta 37 katika 100% ni sawa ume score 61% na katika Oral mnaanza upya yaani hawajumlishi hizo marks hivyo unaweza kuta mtu ana 100% ila akija Oral kazi Asipate akapata aliye score 60 au 50.
mbona HR wa apo alsema kambn ni 60 na utumishi ni 40 ambayo jumla ni 100% mxee niombee kimombo mungu kidogo kanipitia
 
na wanaulizaga maswali mangapi na vipi mavazi wanaangalia maana apa nina modo tu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
mbona HR wa apo alsema kambn ni 60 na utumishi ni 40 ambayo jumla ni 100% mxee niombee kimombo mungu kidogo kanipitia
Kakuongopea mzee ORAL haijumlishwi na Practical or written ingekuwa hivo aliyekuwa anapata 90 written ndo angekuwa anapata kazi ila iko hivi kila hatua inapoingia unaanza upya note hivo hayo maneno pia utaambiwa kwenye Oral upate marks ngapi ili upate kazi au ubaki kwenye Database.

Na iko hivo mala nyingi anaepata kazi si yule aliyepata high pass marks sijui kuna dhana gani ila iko hivo kuna mtu unakuta ana ki 56 tu unakuta anatoboa Oral.

Kama unaogopa lugha ongea hata kilugha chenu tu ili ukikosa next time uwe serious.
 
"must be fluent in both English and Kiswahili" unakumbuka hiyo requirement?

Wewe ni Mtanzania, so we assume Kiswahili unakijua tu. Tutajuaje kama English inapanda?
Documents za bandari ni English, baadhi ya wateja hawazungumzi Kiswahili.. Utazungumza nao lugha gani?

They have to test your English mzee baba, kua form 4 haimaanishi usijue English
Hata kwa hao security guards mkuu? Maana naona kigezo waliambiwa ni form four mwenye cheti cha jakata.
 
Hivi inakuaje kwa wale wenye matatizo hasa kusikia? Oral watafanyaje
Ndo maana kwenye Portal kuna sehemu ya kujaza kama una Disability yeyote na kama unayo pale lazima iwepo njia ya kuwasiliana na wewe maana wanakuwa na CV zako katika ile Panel sio swala hilo.
 
ahsanteni ndugu, tutakutana apa jioni kesho
 
"must be fluent in both English and Kiswahili" unakumbuka hiyo requirement?

Wewe ni Mtanzania, so we assume Kiswahili unakijua tu. Tutajuaje kama English inapanda?
Documents za bandari ni English, baadhi ya wateja hawazungumzi Kiswahili.. Utazungumza nao lugha gani?

They have to test your English mzee baba, kua form 4 haimaanishi usijue English
Thanks for the clarification though am not involved. Nilitaka tu kujua, maana nina washkaji zangu wameitwa najua lugha ya malkia itawatoa jasho.
 
na mi naomba kiwe kingereza maana najua watasurvive wachache, watu waswahili na wengi waloomba niwa dar wanapayuka mno bora kingereza asee, ili iwe rahis kupunguza walinionea sana kule mugulani nilionekana kiazi mpaka wanajeshi walinicheka nkataka kujitoa sasa pale utumishi, ngoja nkasali kwanza
 
Back
Top Bottom