CAG: ATCL imeendeshwa kwa hasara kwa miaka 5 mfululizo

CAG: ATCL imeendeshwa kwa hasara kwa miaka 5 mfululizo

Kuna uzushi mkubwa uliletwa na Zitto kuwa kasma ya Atcl imehamishiwa ikulu ili watu waibe pesa sababu pesa za ikulu hazikaguliwi. Jambo ambalo lilikuwa sio kweli na wafuasi wa Chadema walikomaa sana juu ya ishu. Leo wameumbuka.
Screenshot_20210328-120538.png
 
Miaka mitano kwa hasara inamanisha ndege zilikuwa zikiruka tupu na kupaki kwa kukosa abilia.

Ila ni halali maana mwenyewe alisema tubane matumizi wapande ambao hawabani matumizi
 
Angekuepo meko, hiyo kurasa ingechanwa kabla huyo CAG hajawasilisha.
Kuna uzushi mkubwa uliletwa na Zitto kuwa kasma ya Atcl imehamishiwa ikulu ili watu waibe pesa sababu pesa za ikulu hazikaguliwi. Jambo ambalo lilikuwa sio kweli na wafuasi wa Chadema walikomaa sana juu ya ishu. Leo wameumbuka.
View attachment 1736519
 
Kuna uzushi mkubwa uliletwa na Zitto kuwa kasma ya Atcl imehamishiwa ikulu ili watu waibe pesa sababu pesa za ikulu hazikaguliwi. Jambo ambalo lilikuwa sio kweli na wafuasi wa Chadema walikomaa sana juu ya ishu. Leo wameumbuka.
View attachment 1736519
Acha kupotosha hapa.
Zito alisema Kasma ya ununuzi wa ndege za ATCL ilihamishiwa ikulu ili mchakato wa manunuzi yake usikaguliwe.

Sio kuwa shirika la ATCL lilihamishiwa kwenye Kasma ya Ikulu.
 
Kukagua mali ya umma ni kudhalilishana?
Ndio. Endapo kama kuna wizi na umeihusu ikulu kwa sasa itakuwa ni kudhalilishana. Wakati wake utafika tu tuombe uhai. Kwani ulidhani CAG angeweza kuzungumzia ripoti ya ATCL?
 
Back
Top Bottom