Mchaga JF-Expert Member Joined Apr 11, 2008 Posts 1,377 Reaction score 209 Mar 3, 2012 #41 Jamani tusitukane viongozi wetu namna hii hata kama wanamadhaifu bado wanahitaji heshima. Big Brother is watching na wote huku tunafahamika tusijidanganye na majina bandia, ni vizuri tukijadili hoja badala ya watu kama alivyosema mchangiaji mmoja.
Jamani tusitukane viongozi wetu namna hii hata kama wanamadhaifu bado wanahitaji heshima. Big Brother is watching na wote huku tunafahamika tusijidanganye na majina bandia, ni vizuri tukijadili hoja badala ya watu kama alivyosema mchangiaji mmoja.
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Mar 3, 2012 #42 Kapendeza tu mama wa watu!
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Mar 3, 2012 #43 aisee kapendeza kishkaji
NdasheneMbandu JF-Expert Member Joined Jan 2, 2012 Posts 940 Reaction score 308 Mar 3, 2012 #44 tatanyengo said: Bi Kiroboto anapendeza sasa Click to expand... Amependesa hii mama.
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Mar 4, 2012 #45 Kama 50cent!
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Mar 5, 2012 #46 Kumbe akisuka huwa anapendeza?
kamili JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,219 Reaction score 855 Mar 5, 2012 #47 Mheshimiwa naomba usirudie wigi. wengine wakivaa wanakuwa kama mwanasesere
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Mar 5, 2012 #48 mambo si hayo.... Amependeza sanaaaaa
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Mar 5, 2012 #49 :car: naelekea njombe kuona kale kaujenzi kamkopo..
dubu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2011 Posts 3,502 Reaction score 3,486 Mar 5, 2012 #50 tatizo bado kwenye rangi za kucha, asipopaka nyekundu anapaka nyeusi.
Tausi Mzalendo JF-Expert Member Joined May 23, 2010 Posts 1,470 Reaction score 722 Mar 5, 2012 #51 ITEGAMATWI said: Ha ha haaaa!!Duh!Wabongo wapo makini kufuatilia mambo ya watu duh!! Click to expand... Malizia basi............ wakishafuatilia yanawaletea nini?
ITEGAMATWI said: Ha ha haaaa!!Duh!Wabongo wapo makini kufuatilia mambo ya watu duh!! Click to expand... Malizia basi............ wakishafuatilia yanawaletea nini?
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Mar 5, 2012 #52 hizo nywele ni zake kweli au ameamua kulisuka hilo wigi.