mavazi ya kike yananivutia sana.

mavazi ya kike yananivutia sana.

Status
Not open for further replies.
FB_IMG_1790517981304.jpg

Uzi unanuka sewage
 
Ni muda sahihi kwa Mamba 24 kufungua tawi JF.
Mada za machoko zimezidi tena zinakuja kwa namna mbalimbali, kama hii iliyoanzishwa na chawa wa kijani kudhihaki upinzani. Mods muwe mna moderate mada kama hizi.
 
CCM bhana. Ko wamekutuma uje uanzishe mada za kishoga kwa jina la Chadema.
Very stupid trick
 
Napenda sana kuvalia dela na wigi halaf na bana sauti nakaa kama demu kabisa huwez sema wa kiume
Mara ya kwanza ulikua unajiita seleina tikili tulivyo kujua umekimbilia chadema 2030 sio ?

Shoga mwenzio coca na bichwa komwe wanakupa company usijione mpweke humu sio ?

Hivi wazazi wako walijua kama kiumbe wanae mzaa anakua na excessive chromosome? XXY ?

hivi una amani kabisa kukalia ukuni wa jinsia kama yako ?

Kwahiyo huo mchezo umeanza lini ?

Lengo la uzi wako ni nini ?

Unatafuta wafuasi sheikh ?
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom