Kipilipili
JF-Expert Member
- May 25, 2010
- 2,272
- 1,899
Kaamua kujipendezesha.................hunting????
Hapo Wassira Lazima Afike Bei Sasa
Ha ha haaaa!!Duh!Wabongo wapo makini kufuatilia mambo ya watu duh!!
hujafa hujaumbikaNilimuona wakati ana bwata kuhusu posho..jamani..mawigi yana siri..sikuwahi jua kama huyu shosti ana komwe na kichwa kibaya kama mtungi wa gesi..
nilimuona wakati ana bwata kuhusu posho..jamani..mawigi yana siri..sikuwahi jua kama huyu shosti ana komwe na kichwa kibaya kama mtungi wa gesi..