Bwana harusi naye

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

Mbu

JF-Expert Member
Jan 11, 2007
12,735
2,000
......hahhaha, huo ni ujumbe tosha kwa bi harusi kwamba anapendwa mpira kwanza, mahaba niue uzeeni!

Ajiandae kunyang'anywa "rimoti" asiangalie Isidingo ila bwana aangalie premier league, UEFA, carling cup, Europa, World Cup, La liga na mazaga zaga mengine ya kimpira 24/7.....

Cc King'asti nawe ulivyomshabiki wa kuangalia sijui #DaysOfOurLives sijui #MariaClara , kununua Tv nyingine ndogo ya chumbani inahusu ktk ndoa hizi!


#MosKwito !
 
Last edited by a moderator:

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,431
2,000
hii kitu huitwa kimuhemuhe cha harusi,hapo akipelekwa kwenye 6*6 utakuta anaomba hafutaimu kinomaa

  • :der:
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,756
2,000
solution to a good marriage is two tvs, lol. mie naangalia chelsea na yeye aangalie mechi ya yanga.
......hahhaha, huo ni ujumbe tosha kwa bi harusi kwamba anapendwa mpira kwanza, mahaba niue uzeeni!

Ajiandae kunyang'anywa "rimoti" asiangalie Isidingo ila bwana aangalie premier league, UEFA, carling cup, Europa, World Cup, La liga na mazaga zaga mengine ya kimpira 24/7.....

Cc King'asti nawe ulivyomshabiki wa kuangalia sijui #DaysOfOurLives sijui #MariaClara , kununua Tv nyingine ndogo ya chumbani inahusu ktk ndoa hizi!


#MosKwito !
 
  • Thanks
Reactions: Mbu

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,756
2,000
hapana, sio mabingwa wa lolote. ila ni wanaume wavumilivu sana na wanafaa kwenye ndoa. manake arsenal wamefukuzia kombe miaka 9 etii, unaweza kufukuzia kipusa decade nzima?:):)
Hahaha.....Kwamba ndio mabingwa wa mbwembwe sio...!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom