Bwana harusi amfumania mkewe live miezi 3 tu baada ya ndoa

Bwana harusi amfumania mkewe live miezi 3 tu baada ya ndoa

mambo ya ndoa ni magumu, wapendanao hurudiana somtimes na kusameheana, ni bora kumliwaza tu siku ziende asahau kuliko kupigilia msumari amuache afu badae wanapatana unabaki na aibu...
i will be honest kwa rafiki yangu siwezi mshauri arudiane na mtu aliyemsaliti ndani ya ndoa,kama aliweza mwanzo kwa nini ashindwe baadae atleast nje ya ndoa kidogo unaweza ukamsamehe ndani hapana...
 
shemegi ameonyesha ukomavu mno! mpeni ushauri shemegi atulie, ndio ndoa zetu hizi za kukutana mtandaoni na kwenye sherehe!
 
Mbona mnatutisha mabachela sasa kama mabo yenyewe ndiyo yapo hivi, Sijui niendelee kuwepo kuwepo tu?
 
duuh mpe pole sana shemeji yako, i can immagine how hard it is,ooh my god,what a stupid wife is that? inabidi mjaribu kukaa karibu nae sana lasivyo atafanya maamuzi ambayo si mazuri,mpeni moyo,mpelekeni sehemu anazopenda kwenda na mumfanyie vitu vinavyomfurahisha labda kidogo atasahau
 
Duuuuuuu!!!!!!!!!!! no comment ila kiukweli inauma mtu unayemtegemea kukutenda hivyo
 
Smile.. huyo dada hapendi ngono sema anampenda huyo aliekutwa nae anafanya ngono.. Lazima atakuwa ni mtu wake wa siku nyingi.. Haya ndio matatizo ya kuoa/kuolewa bila ya mahaba ya dhati..

Well said. na inaezekana ameingia kwny ndoa kwa vile umri umeenda jamii inaanza kumnyooshea kidole huolewi huolewi!
Sasa mwanaume nae kakimbilia kumuoa akisema wanawake wasiokuwa na akili nyingi ( walimu) ndio mpango Mzima!!!!
Hii kitu jamani iwe fundisho kwetu sote! Dr. mo uko wp wanawake wasioujua saaana nao wanafumaniwa miezi 6 tu baada ya ndoa!
 
Last edited by a moderator:
duuh mpe pole sana shemeji yako, i can immagine how hard it is,ooh my god,what a stupid wife is that? inabidi mjaribu kukaa karibu nae sana lasivyo atafanya maamuzi ambayo si mazuri,mpeni moyo,mpelekeni sehemu anazopenda kwenda na mumfanyie vitu vinavyomfurahisha labda kidogo atasahau

tutajitahidi
 
Well said. na inaezekana ameingia kwny ndoa kwa vile umri umeenda jamii inaanza kumnyooshea kidole huolewi huolewi!
Sasa mwanaume nae kakimbilia kumuoa akisema wanawake wasiokuwa na akili nyingi ( walimu) ndio mpango Mzima!!!!
Hii kitu jamani iwe fundisho kwetu sote! Dr. mo uko wp wanawake wasioujua saaana nao wanafumaniwa miezi 6 tu baada ya ndoa!

ndio watu wanasemaga waimu ndio mpango mzima, ndio hao ss? siku izi hakunaga bana
 
Hii kesi inasikitisha sana. hii inaonesha ni jinsi gani ilivyo ngumu kupata mpenzi wa kweli. Lakini kitu kingine cha kujifunza hapo ni kwamba umbali (distance) siku zote ni adui wa mapenzi, kwa sababu (inasemekana) akili za wanawake ni kama za kuku (samahani ni misemo ya wazee)! wakimaanisha kwamba unaweza ukamkimbiza na hata kumlembea jiwe ili asile nafaka, cha ajabu baada ya dakika mbili akitupa jicho kwenye mkeka utamuona huyooo anajisogeza kama vile hakutimuliwa!!! Na sisi wanaume pia tunashida zetu!! Nawashauri waliomo kwenye mahusiano wahakikishe wanaishi pamoja na "wapenzi" wao na nibora kumuhamisha mwanamke katika mazingira aliyoyazoea kuja ugenini kwani huwa si rahisi kuanzisha mahusiano mengine !!!!!
 
shemegi ameonyesha ukomavu mno! mpeni ushauri shemegi atulie, ndio ndoa zetu hizi za kukutana mtandaoni na kwenye sherehe!

sijui ndio dot.com yenyewe hii, imekaa kidigitali vile
 
Hii kesi inasikitisha sana. hii inaonesha ni jinsi gani ilivyo ngumu kupata mpenzi wa kweli. Lakini kitu kingine cha kujifunza hapo ni kwamba umbali (distance) siku zote ni adui wa mapenzi, kwa sababu (inasemekana) akili za wanawake ni kama za kuku (samahani ni misemo ya wazee)! wakimaanisha kwamba unaweza ukamkimbiza na hata kumlembea jiwe ili asile nafaka, cha ajabu baada ya dakika mbili akitupa jicho kwenye mkeka utamuona huyooo anajisogeza kama vile hakutimuliwa!!! Na sisi wanaume pia tunashida zetu!! Nawashauri waliomo kwenye mahusiano wahakikishe wanaishi pamoja na "wapenzi" wao na nibora kumuhamisha mwanamke katika mazingira aliyoyazoea kuja ugenini kwani huwa si rahisi kuanzisha mahusiano mengine !!!!!

jaman wanawake tuna akili km za kuku? siyo kweli bana, mbona wanaume wengi tu wanacheat pia, ni tabia tu
 
Dah.... Pole yake shemejio... Badala ya yeye kumsurprise mkewe, mkewe nduye kamsurprise!!!!

Any way ..... !!!Ausikize moyo wake
 
Mimi kwakweli nimeipenda sana hekima aliyotumia huyo mtendwa!! huu ni mfano wa kuigwa kwani mwisho wa siku ni mwanamke ndio anabaki na simanzi baada ya kutemwa bila malumbano wala ugomvi. Wanaume tunatofautiana kimaamuzi ila jamaa kama atasimamia maamuzi yake ya FINITO basi atakua perfect kabisa, huwezi kuishi tena na mke kama huyo hata ukishauriwa wa tanzania nzima!
 
Back
Top Bottom