Bwana harusi amfumania mkewe live miezi 3 tu baada ya ndoa

Bwana harusi amfumania mkewe live miezi 3 tu baada ya ndoa

Mimi kwakweli nimeipenda sana hekima aliyotumia huyo mtendwa!! huu ni mfano wa kuigwa kwani mwisho wa siku ni mwanamke ndio anabaki na simanzi baada ya kutemwa bila malumbano wala ugomvi. Wanaume tunatofautiana kimaamuzi ila jamaa kama atasimamia maamuzi yake ya FINITO basi atakua perfect kabisa, huwezi kuishi tena na mke kama huyo hata ukishauriwa wa tanzania nzima!

Ataishi na yupi sasa? Manake hakuna mwanamke wa peke yako kama ilivyo hakuna mwanaume wa peke yako! Anaeza kuruka mavi akakanyaga moto!
Dawa ni kumsamehe, na vile yule amefumaniwa aweza kutubu na kujirekebisha!
Mi natoa ushauri ni kusamehe!
 
Ningekuwa mimi ni kuachana naye tu, kwani atafute vidogdogo vipo vizuri vingi tu. Uzuri wanaume huwa hatuna expiry date, ni hela ya mboga tu basi. Yeye avumilie, akipata aende kufunga ndoa ya serikali.

aise ni kweli wanaume hawana expire date, hata kibabu kikitaka kinaoa tu, itabidi shem wng atafute mbadala
 
Ndio maana wazee wa zamani walipokua wanarudi kutoka safari walikua wanatanguliza mizigo au hata koti tu, ili nyumbani wajiandae , maana walijua kunaweza kukawa na la kuwepo huko
 
Ataishi na yupi sasa? Manake hakuna mwanamke wa peke yako kama ilivyo hakuna mwanaume wa peke yako! Anaeza kuruka mavi akakanyaga moto!
Dawa ni kumsamehe, na vile yule amefumaniwa aweza kutubu na kujirekebisha!
Mi natoa ushauri ni kusamehe!

hiyo ya kuona live, kusamehe inakuwaga ngumu asee, ni bora kusikia tu kuliko kujionea jianaume jingine linakamua mbele ya macho yako, afu eti unasamehe....hiyo haitakutoka kichwani na ipo siku unweza kuuwa bure
 
Ndugu wanamlaumu?? Badala ya kumpongeza kwa kugundua huo uozo?! Tupa kule..! Nachukia sana watu wanaowasababishia wenzao maumivu! ------- kabisa huyo dada, kwa nini usimwage picha zake za harusi hapa ajulikane tu!!Unamtia mtu hasara ya mali na hali...kupendwa unapendwa, kukuhudumia anakuhudumia, unataka nini tena! Kama ni hiyo kugegedwa kama alikuwa hakutimizii ipasavyo yanini kumtia hasara ya mali na hali! Tupa kule..

Jamaa yetu jitahidini mumuweke karibu kwa maana ya ku socialize kutembeleana, outing etc etc. Muhimu pia asogee pande za kiimani zaidi atapata ushauri mzuri kwa wanaolinda mioyo yetu!

Lete picha za harusi ya huyo bidada hapa! Edit ili umuhifadhi ndugu yetu huyo asionekane

picha siezi leta bana nitamfedhehesha sana shemeji yng na nitaonekana kituko kwenye jamii, mi shida yangu ni ushauri tu na sio kumdhalilisha mtu hapa..ni kweli alilofanya sio zuri ila kumuanika nayo ina effect mbaya sana kwan harusi si ya mtu mmoja..
tunashukuru kwa ushauri wako mzuri lkn picha no my dear
 
Lol pole yake huyo shemeji yako jamani. Jitahidini kumtia moyo na kumpa mifano hai kwamba wanawake wa aina hiyo wapo duniani. Anachotakiwa kufanya ni kuipokea hiyo hali na kukubali ni kweli mkewe si mwaminifu na achukue uamuzi anaoona utamfaa tena msimlaumu kwanini alifanya surprise sababu mnazidi kumuumiza. Tena amshukuru sana Mungu aliamua kumuonyesha mapema huenda huko mbele yangetokea makubwa. Hana haja ya kuacha kazi wala kuona aibu ktk maisha mambo ya namna hii yapo.Inauma sana aisee aaah kwanini unaolewa ilihali bado unapenda mpango wa kando huu ni uuaji na ubinafsi wa hali ya juu sana. Mungu amtie nguvu kipindi hiki kigumu mwambie tunamuombea .
 
Lol pole yake huyo shemeji yako jamani. Jitahidini kumtia moyo na kumpa mifano hai kwamba wanawake wa aina hiyo wapo duniani. Anachotakiwa kufanya ni kuipokea hiyo hali na kukubali ni kweli mkewe si mwaminifu na achukue uamuzi anaoona utamfaa tena msimlaumu kwanini alifanya surprise sababu mnazidi kumuumiza. Tena amshukuru sana Mungu aliamua kumuonyesha mapema huenda huko mbele yangetokea makubwa. Hana haja ya kuacha kazi wala kuona aibu ktk maisha mambo ya namna hii yapo.Inauma sana aisee aaah kwanini unaolewa ilihali bado unapenda mpango wa kando huu ni uuaji na ubinafsi wa hali ya juu sana. Mungu amtie nguvu kipindi hiki kigumu mwambie tunamuombea .


asante kwa niaba yake bana, dunia kila siku haiko sawa, kuna wanoonewa na wanaopendelewa, yaani ilimradi ni vurufu tupu...
kweli hali ni ngumu lkn tunaamini atayashinda majaribu
 
Siku hizi hakuna ndoa, tunafata desturi tu, tuonekane tumeoa/tumeolewa
 
Ataishi na yupi sasa? Manake hakuna mwanamke wa peke yako kama ilivyo hakuna mwanaume wa peke yako! Anaeza kuruka mavi akakanyaga moto!
Dawa ni kumsamehe, na vile yule amefumaniwa aweza kutubu na kujirekebisha!
Mi natoa ushauri ni kusamehe!
Si kweli mkuu usi-generalise yawezekana wewe hujakutana na watu waaminifu lkn napenda kukwambia wapo wengi wake kwa waume. Mungu ana makusudi mazuri juu ya huyu kijana na naamini akikaa na Mungu vema atampa aliye mwaminifu na atakae mheshimu. Kama ambavyo husemwa mke/mume mwema mtu hupewa na Bwana maana kwake ndiko wanakopatikana .
 
asante kwa niaba yake bana, dunia kila siku haiko sawa, kuna wanoonewa na wanaopendelewa, yaani ilimradi ni vurufu tupu...
kweli hali ni ngumu lkn tunaamini atayashinda majaribu
Yaani sasa hivi anapaswa kumshukuru Mungu tu wala asijihukumu hata kidogo tena asimlaumu Mungu . Tumeaswa tumshukuru Mungu kwa kila jambo kwani yeye ndiye ajuaye sirini . Maana moyo huwa mdanganyifu kuliko vitu vyote lkn Bwana ndiye awezaye kuona tusikofika na daima hutuwazia mema.
 
Back
Top Bottom