Bwana harusi amfumania mkewe live miezi 3 tu baada ya ndoa

Bwana harusi amfumania mkewe live miezi 3 tu baada ya ndoa

ndio ni mtu wake wa siku nyingi inasemekana..lkn ni mume wa mtu

Unaona..! Inawezekana kuna sababu iliokuwa nje ya uwezo wao wakashindwa kuwa pamoja (as man & wife) sasa wanaendeleza mahaba yao.. Na jamaa yako awe makini mara nyingi mwanamke anaamua kumzalia mtoto huyo wake wa mahaba na jamaa yako akabaki kulea damu isio yake.. Mifano ya ukweli iko mingi sana ya haya nikuambiayo..
 
Jamaa avumilie maumivu huwa yanaisha,,kama uko kalibu nae na una kampani ya wadada wazuri2 uwe unamtoa out ukiwa na hao wadada watamsahaulisha machungu,,akimludia huyo kicheche bada ya watoto kama wa2 kuendelea anaweza rudia tena kumsaliti jamaa
 
Smile.. huyo dada hapendi ngono sema anampenda huyo aliekutwa nae anafanya ngono.. Lazima atakuwa ni mtu wake wa siku nyingi.. Haya ndio matatizo ya kuoa/kuolewa bila ya mahaba ya dhati..
ndo hivo kila mtu anapenda harusi ila ndoa walaaa hawana habari nazo
 
Mapenzi ya bongo ukitaka kujiua na pressure we fanya hizo surprise..........!

Huyo jamaa anahitaji watu wakumshauri tena wenye ndoa zao/au wataalam wa mambo ya ndoa na ikiwezekana hata kiroho zaidi la sivyo atapotea au hata kuwa na roho ya kuua!!!!!!!

Ametendwa aiseeeeeee.........

ila ushauri wa kurudiana na mkewe huo haufai,na sikubaliani nao
 
Unapofanya suprise inatakiwa uwe umeshajidunga "antdote" kbs. Jaribu leo mtembelee mpnz wako afu bila taarifa then muombe simu uone....

Hatare sana mapenz ya kiswahili, mie nimekoma kbs mambo ya kando
 
ameshindwa kutulia kipindi cha upenzi,kipindi cha uchumba n sasa ndoani hafia kuwa mke huyu,hata kidogo
 
Mpe pole lakini baada yakuandikisha alikua atoe displin ili atoe hasira ili kuondoa sumu pia afkirie je alimkuta bikra
 
Kwetu usukumani, mzee akitoka kunywa pombe au safari anatanguliza mabegi home au akakaribia home anaanza kuimba nadhani ilikuwa na maana sana (walikuwa wa alert kinyamkera chochote kama kipo nyumbani kikimbie ili mzee wa watu asi-collapse), surprise za namna hiyo zaweza kukuua.
 
safi kabisa alivyofanya huyo mwanamke...mijanaume mingine haina akili...wee uoe alafu mke arudi mkoani maana yake nini? mwanamke kuombwa k na kugevedwa dio hulka yake sasa y umpe mazingira ambayo hago yanaweza tokea? imekula kwake kwa uninga wake mwenyewe.
nilitaka nishangae usicomment hii kitu mana ww huwa huamini ktk mahusiano ya watu kuwa mbali mbali
 
Nilikuwa na mpango wa kumfanyia "sapuraizi" mke wangu,nimeahirisha,naweza piga mtu risasi.
 
Kwetu usukumani, mzee akitoka kunywa pombe au safari anatanguliza mabegi home au akakaribia home anaanza kuimba nadhani ilikuwa na maana sana (walikuwa wa alert kinyamkera chochote kama kipo nyumbani kikimbie ili mzee wa watu asi-collapse), surprise za namna hiyo zaweza kukuua.
ahahaaa kweli aisee hata kwetu bush wazee wengi wanaimba sana
 
kuna Dr.mmoja ni lecturer UDSM anaitwa Chris Mauki,nafikiri ni Psychologist mzuri,atamsaidia
huyo mtaalam anapatikana wapi aisee, ni wazo zuri ngoja tulifanyie kazi
 
nilitaka nishangae usicomment hii kitu mana ww huwa huamini ktk mahusiano ya watu kuwa mbali mbali

hahaha mie nawaambia watu ukweli wa mambo wao wanadhani mie napiga story tuu. kila leo hapa watu wanalalamika wamegegedewa wake au demu zao kisa wapo katika long distance relationship....learn from makosa ya wenzio sio unarudia makosa yale yale
 
Unapooa sio kuwa huyo mwanamke hakuwa na mtu ila amekupa maksi za juu kuliko wengine.La muhimu jamani hizi ndoa za kuishi Dar Mke Dodoma mwisho ni hivyo hata yeye ni binadamu anaweza akapitiwa na akakukmbushia na zaidi yuko free na mbaya zaidi haina makombo!!!!!!!

ila inauma jamn miez 3? mmh
 
ndo hivo kila mtu anapenda harusi ila ndoa walaaa hawana habari nazo

Exactly Smile.. Ninakumbuka binti mmoja aliwahi kumuambia rafiki yangu kuwa anaolewa ili kutimiza wajibu but hataachana nae hata kidogo.. Na kweli baadae huyo binti kila siku kiguu na njia kwa rafiki yangu.. Mpaka leo haya yanaendelea..
 
Last edited by a moderator:
Dah! Almost copy and paste!! Usiombe yakukute!

Huyu alienda ghafla. Piga picha sasa . . . umempeleka wife likizo sehemu tena nje ya nchi kwa mapenzi yako> then ghafla bin vuu unamsikia wife akiongea na jamaa tofauti jinsi wanavyompa raha na jinsi anavyo wamiss na mambo mengine kibao jinsi wanavyomegana . . . grrrrrrrrrrrrrr

Mwambie jamaaa amtose tu kwa amani hakuna jinsi.
 
Back
Top Bottom