Bush akila paka


B

babacollins

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
878
Likes
5
Points
35
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
878 5 35
Yule jamaa anayeitwa manyaunyau hujamuona!? We itakua mgeni mjini na tivii huijui...
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,451
Likes
41
Points
145
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,451 41 145
Yule jamaa anayeitwa manyaunyau hujamuona!? We itakua mgeni mjini na tivii huijui...
Dah... Ndo kwanza nimeingia mjini na kuoneshwa computer... Na wakanifundisha kutumia JF tu... Hata kuvuka barabara hawajanifundisha!!!
 
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
878
Likes
5
Points
35
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
878 5 35
Dah... Ndo kwanza nimeingia mjini na kuoneshwa computer... Na wakanifundisha kutumia JF tu... Hata kuvuka barabara hawajanifundisha!!!
Nakupongeza sana mkuuna karibu sana ndo changamoto zenyewe usineweka hiyo picha hapa ningechangia wakati gani.
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,229
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,229 280
Hiyo siyo picha ya utani. That one is well able to eat a cat.Hiyo ni picha ya warning kwa wale watu wanaotaka kubishana na Bush Crime Family. Can you believe it,wale watu walikwenda kumpa hela Ayatolaah Khomeni acheleweshe kuwaachia hostages ili Reagan ashinde uchaguzi?
 

Forum statistics

Threads 1,214,948
Members 462,951
Posts 28,528,891