Bus la UDA limedondoka

Dannycage

Senior Member
Oct 25, 2010
105
195
Habari za usiku ndugu, bus la kampuni la UDA limedondokea mtaroni usiku huu maeneo ya tabata shule jirani na green light hotel, lilikuwa likitokea tabata na nahisi (sina uhakika) lilikuwa linaenda sheli kama kawaida yao kujaza tena abiria. Sina habari zaidi kwani nilikuwa mpita njia nawahi kwetu. Usiku mwema kwenu wote.
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Madereva wa UDA wanakua overworked mno. Hapo ujue dereva alikabithiwa gari jana saa kumi alfajiri. hajapumzika na utakuta muda huu wa ajali alikua hajala na hesabu haijatimia. CHEZEA TAJIRI MBONGO WEWE. WANAKUKAMUA MPAKA UTOKE DAMU. PALE UDA HUFUKUZWI KAZI ILA UKIDUMU NAO MIEZI MITATU WEWE KIDUME. WEENGI MADEREVA WAMEACHA KAZI.
 

msapinungu

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
491
225
Wacha yadondoke ikiwezekana yayeyuke kabisa.Madereva na makonda wana lugha chafu balaa.Gari zimekaa kichangudoa.Hazijulikani zinaenda wapi, zinatoka wapi wala nauli yake ni ipi.Anae bisha na aje Kibanda cha mkaa Mbezi aone uchafu huu.Narudia tena, na yaanguke tuu hata chuma chakavu kisipatikane.Wapi vipanya vyetu????
 

msapinungu

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
491
225
:smile-big:huna habari hata za majeruhi ama halikuwa na watu?
Kuna uzi humu ndani kuhusu ajali hii.Hakuna majeruhi hata mmoja.Hii ni habari njema.Chanzo cha ajali ni dereva kutaka kusimamisha basi sehemu isiyo na kituo kupakia abiria mmoja.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
24,242
2,000
Kuna uzi humu ndani kuhusu ajali hii.Hakuna majeruhi hata mmoja.Hii ni habari njema.Chanzo cha ajali ni dereva kutaka kusimamisha basi sehemu isiyo na kituo kupakia abiria mmoja.

Bora imekuwa hivyo maana ajali kwasasa ni janga kubwa
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,014
2,000
Hayo magari yako rafu sana siku hizi....kwanza ustaarabu hakuna kuanzia dereva mpk konda...bora uda ya enzi hizo
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,643
2,000
hili hapa...

 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,643
2,000
kuna mwingine nae kataka kushindana na mwenzie kuangusha lingine cheki hapo...

 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,699
2,000
Hatuombei ajali ila kwa hili linaweza kuwa chachu ya wenye mamlaka (kama wapo) kuhoji maadhi ya mapungufu ya kampuni hiyo onayoaibosha mamlaka zilizowekwa kwa kutokuwa na mstari wa kuonesha routes na upendeleao ambao upo sasa kwa UDA pekee kufika Ferry!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom