Kwa kuongezea tu yule Komba wa enzi za Mwl Nyerere sio Komba ambaye alikuwa hivi sasa kabla ya mauti kumpata,aligeuka na kuwa kibaraka wa mafisadi,hata utu wake aliuweka rehani,akaishiwa hata hekima na kubaki kama mwendawazimu,kinywa chake kilijaa uchafu na dharau kwa wananchi wa nchii hii,nadhani fedha zilimpofua macho,unaweza kufanya mazuri lukuki lakini jambo moja tu baya likakuondolea sifa zote,Komba atakumbukwa na mafisadi wa CCM na sio wananchi wote,alitutakia mabaya tulipodai serikali tatu,akadai ataingia msituni kabla ya kupata hizo serikali tatu,na kujiapiza maneno mambo mengi ungedhani yeye ndie Mungu.Kifo cha Komba na kiwe fundisho kwetu sisi wanaadamu,yatupasa tuwe wanyenyekevu wakati wote hata tukipata madaraka,pia yatupasa kuchunga vinywa na ndimi zetu,neno likitoka halirudi,na neno baya au lenye shari kamwe halisahauliki,maneno ya marehemu aliyokuwa anayatoa mle bungeni yalikuwa chukizo kwa watu wengi huku yakifurahiwa na wachache walioshiba.Tusijisahau sana kama hao wengine waliobaki wanaodai eti milioni 10 ni hela ya mboga,wengine eti nyoka wa makengeza,wengine wanaodai sisi ni wauza juisi tu.Dharau na jeuri ya pesa haileti heshima bali ni sifa za kijinga,na mwisho wake huwa mbaya na kuwa chukizo.