Bungeni kumewaka moto-mgomo wa madaktari

Bungeni kumewaka moto-mgomo wa madaktari

Makinda hajaruhu mpaka kamati yake irudi na majibu....naona anatumia ubabe zaidi badala ya busara
 
Wabunge wametaka kujadili kuhusu mgomo wa Madaktari, Spika almanusura aongee kikwao kwa Hasira zilivyomganda. Hakuna mwongozo wala nini, Bunge lichape kazi, Speaker Oyeeee,Kama nimekuudhi, Leave me alone
 

Attachments

  • MHESHIMIWA APONE MGONJWA AFE.jpg
    MHESHIMIWA APONE MGONJWA AFE.jpg
    15.4 KB · Views: 770
  • LALA MHESHIMIWA POSHO IPO.jpg
    LALA MHESHIMIWA POSHO IPO.jpg
    14.2 KB · Views: 633
Full Ubabe kwa bi Mkubwa najua watakata umeme wabunge wanaondoka nje
 
huyu mama yeye si anapelekagwa india..she has nothing to loose
 
MAma MAkinda


Anazuia hadi penalt namfagilia sana huyu mama:A S 41::A S 41::A S 41::A S 41::A S 41::A S 41::whoo:
 
Ana uhakika na matibabu yake, na wala hayawategemei madaktari wetu wa hapa, Kina sisi ndo inakula kwetu, hapa ndo tunazijua sura halisi za viongozi tuliowaamini
 
bi kiroboto huwa ananifurahisha sana,
Ladies..... Mh.... haya bwana.
akina mama wakiwezeshwa?......
 
hiv kulikuwa na haja ya spika kumwambia bwana ngeleja alete hii hoja wakat watu wanakufa?. Mmh huyu mama anaboa hospital inataka kufungwa ye anakomaa et mpk kamati irudi irud wap wakat toka hyo kamati toka imeenda mambo yameharibika zaid....
 
wadau huyu mama Makinda tuseme anatumia masaburi kufikiri? Mh. Zambi ametoa hoja kuwa bunge lijadiri mgomo wa madaktari, kwani hata madaktari bingwa wameanza mgomo na kwa hiyo hali ni mbaya yaidi. Lakini Makinda amekataa kwa mbwembwe sana. Wadau hii ni hakarl?
 
Nilishawahi mwambia ubovu wa huduma za Muhimbili na jinsi wodi zinavyofurika na wagonjwa kujifungilia chini ya sakafu, ukosefu wa dawa nk akaniambia eti hizo ni historia. Kweli Makinda anakatisha tamaa.
 
Back
Top Bottom