Bungeni kumewaka moto-mgomo wa madaktari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni kumewaka moto-mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Feb 7, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,915
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Wameomba bunge lisitishe kila kitu wajadili inshu ya mgomo coz watu wengi wanakufa baada ya maspecialists kugoma
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,915
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Makinda hajaruhu mpaka kamati yake irudi na majibu....naona anatumia ubabe zaidi badala ya busara
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,445
    Likes Received: 5,831
    Trophy Points: 280
    Yeye ni mwana Apollo
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hao wenye mchecheto watatulia

    Makinga kama pepe:juggle:
     
  5. SOKON 1

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Makinda hataki mwongozo wala taharifa
     
  6. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,943
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wabunge wametaka kujadili kuhusu mgomo wa Madaktari, Spika almanusura aongee kikwao kwa Hasira zilivyomganda. Hakuna mwongozo wala nini, Bunge lichape kazi, Speaker Oyeeee,Kama nimekuudhi, Leave me alone
     

    Attached Files:

  7. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    amekataa kumpa nafasi Mnyika kuomba mwongozo na kutoa taarifa.
    Sura imemshuka huyu bibi utadhan kamwagiwa tindikali
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Full Ubabe kwa bi Mkubwa najua watakata umeme wabunge wanaondoka nje
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,252
    Likes Received: 19,382
    Trophy Points: 280
    huyu mama yeye si anapelekagwa india..she has nothing to loose
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,713
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Naona wanatoka mmoja mmoja hadi Ngeleje amelize kusoma hayo ya gas sijui watakuwa wamebaki wangapi
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MAma MAkinda


    Anazuia hadi penalt namfagilia sana huyu mama:A S 41::A S 41::A S 41::A S 41::A S 41::A S 41::whoo:
     
  12. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,188
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    ndo nchi yenu hiyo!!!!
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 5,957
    Likes Received: 20,285
    Trophy Points: 280
    Ana uhakika na matibabu yake, na wala hayawategemei madaktari wetu wa hapa, Kina sisi ndo inakula kwetu, hapa ndo tunazijua sura halisi za viongozi tuliowaamini
     
  14. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tafadhari naomba mtujuze kinachoendelea......
     
  15. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    bi kiroboto huwa ananifurahisha sana,
    Ladies..... Mh.... haya bwana.
    akina mama wakiwezeshwa?......
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Tutakoma tulio waruhusu wakaingia magogoni....
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,650
    Likes Received: 3,299
    Trophy Points: 280
    Leta updates mkuu nipo kichakani hapa ukitubania itakuwa sio mwake
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,119
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    hiv kulikuwa na haja ya spika kumwambia bwana ngeleja alete hii hoja wakat watu wanakufa?. Mmh huyu mama anaboa hospital inataka kufungwa ye anakomaa et mpk kamati irudi irud wap wakat toka hyo kamati toka imeenda mambo yameharibika zaid....
     
  19. s

    sweetbertrutamb Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau huyu mama Makinda tuseme anatumia masaburi kufikiri? Mh. Zambi ametoa hoja kuwa bunge lijadiri mgomo wa madaktari, kwani hata madaktari bingwa wameanza mgomo na kwa hiyo hali ni mbaya yaidi. Lakini Makinda amekataa kwa mbwembwe sana. Wadau hii ni hakarl?
     
  20. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi mwambia ubovu wa huduma za Muhimbili na jinsi wodi zinavyofurika na wagonjwa kujifungilia chini ya sakafu, ukosefu wa dawa nk akaniambia eti hizo ni historia. Kweli Makinda anakatisha tamaa.
     
Loading...