Bungeni kumekucha Mpaka raha!!!

Bungeni kumekucha Mpaka raha!!!

...Naomba kuuliza: Hivi kwa mfano ninaposikiliza radio kama hiyo uliyoweka link hapo kwa muda wa saa 1 ninaumia kiasi gani kwenye bundle yangu ya internet niliyoweka??
 
...Naomba kuuliza: Hivi kwa mfano ninaposikiliza radio kama hiyo uliyoweka link hapo kwa muda wa saa 1 ninaumia kiasi gani kwenye bundle yangu ya internet niliyoweka??

Ni hela ndogo sana, mi natunia hiyo "tunein" kwenye my phone android tena kwa bundle ya epiq nation ya zantel 50mb.nawala hamaliziki nafanya na mambo mengine.
 
Back
Top Bottom