Bungeni kumekucha Mpaka raha!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni kumekucha Mpaka raha!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, Jul 12, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 1,189
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kusikiliza bunge na wewe huna Radio basi ingia hapa ujipatie uhondo......
    TuneIn Web Tuner
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ...Naomba kuuliza: Hivi kwa mfano ninaposikiliza radio kama hiyo uliyoweka link hapo kwa muda wa saa 1 ninaumia kiasi gani kwenye bundle yangu ya internet niliyoweka??
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni hela ndogo sana, mi natunia hiyo "tunein" kwenye my phone android tena kwa bundle ya epiq nation ya zantel 50mb.nawala hamaliziki nafanya na mambo mengine.
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Nifanyeje ili na mimi niweze kuisikiliza hiyo redio kwenye simu yangu ya samsung GT S5830i
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nimeipenda simple, faster, singo click...
     
Loading...