Bundi wa Gaddafi ahamia kwa Museveni Uganda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bundi wa Gaddafi ahamia kwa Museveni Uganda

Discussion in 'International Forum' started by mtokambali'z, Sep 9, 2011.

  1. m

    mtokambali'z New Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hali ni tete kwa viongozi wa afrika na wanaharakati!!! Hii ni baada ya wanaharakati wa vyama vya upinzani uganada kuamaua kufanya mkutano wa kuadhimisha mapinduzi ya nchi za africa kaskazini tunisia, Misri na libya kwa madai kuwa yanayotokea huko ndiyo wanayotakiwa kuyafanya hata wao kwani hata musen ni dictator, hivyo wameapa kupambana na kuhakikisha wanamng'oa dictator huyo.

    Ijapo mkutano huo ulivunjwa na police kwa madai uwanja wa mkutano haukuwa halali na ulikuwa kwenye barabara kuu.

    source BBC News!!!!
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya Uganda ni Tanzania,Malawi,Zimbabwe na Afrika Ya Kusini.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,317
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Unashabikia jambo usilolijua mkuu...
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ni MBUMBUMBU. Rudi shule.
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwa upande wangu namshauri Mu7 aanze kuandaa exit plan asije akasababisha historia ya Africa Mashariki ikabadilika.
     
  6. n

    nyantella JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 876
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mmeisha wasilainana na NATO?
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    waganda wanatuzidi uwezo wa kuelewa lazima watangulie kwa hili
     
  8. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    demokrssia iko wapi?
    Museven achia ngazi.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Mkuu hivi huyo Mutharika ana cheo gani nchini Zim dollar mpaka wampe siku hizo?
     
  11. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Waganda waweza tangulia lakini kama wamechelewa kwani jamaa amekaa pale kama Papa,m7 amemuandaa mtoto wake major Kainerugaba ambaye amepewa cheo hicho na Gaddaf, kaka yake Salim Saleh anamiliki jeshi (SARACIN) ambaye hajui ubovu wa M7 anaweza mtetea lakini is a dirty guy,rushwa,extrajudicial killings,murder nani dictator.

    VIVA FDC, DP, UPC, CONSER VATIVE and JEMA.MUSEVENI AGENDE TUMUKOYE!!
     
  12. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    I wish to witness the demise of political thugs, anarchism,totalianism,authoritarianism, political egoism,plutocracy and military regimes in Uganda,Rwanda,Tanzania.DRC,Malawi,Zimbabwe,Zambia,Somalia,Sudan before I quite this savage planet!!
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
  14. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeona eeh?bado sana...huo ni mwanzo tu
     
  15. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Imesahihishwa.
     
  16. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chekundu chekunduuuuu, chekundu x2 ndivyo mambo yalivyo hapo. hata kama hawaelewi mambo lakini mabadiliko yaja kwa mstari pia, mwenzako akinyolewa, nawe tia maji usijekwanguliwa hovyo
     
Loading...