mkulimamiwa
JF-Expert Member
- Mar 4, 2025
- 2,564
- 5,174
TSS wasiruhusu watu wajinga kama hao eti wawe Marais wa nchi?Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
TSS wasiruhusu watu wajinga kama hao eti wawe Marais wa nchi?Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Anasubir kuwaroga wajumbe,Mzee wake anasemaje
Sasa ligi kuu ina timu nyingi,si aende tabora united au namungo?Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Tatu Bora WalikuwaMaisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Sasa Ngoma imenoga!!Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Vipi kuhusu ummy mwalim?Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 5 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Jina likirudi usishangae..Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 5 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Ataenda Chauma au Chadema awe mgombea wao.Wewe huoni maajabu Makamba kukatwa jina ngazi ya wilaya na mkoa?
Magufuli hakuwahi kuwa Dikteta,JK alikuwa anamtumia Mbowe kumchonganisha na wanasiasa wa upinzani,na Jiwe alilijua hilo akawa anapita nao kiulaloulaloHuyu mama ni real Dictator ten times ya the late JP MAGUFULI
Lucas seleli alikuwa jembe sanaHata kabla ya Magu!! Muulize Kigwangala alitoboaje 2010 akiwa nyuma ya Bashe na Seleli.
Usihadaike mkuu 'Erythro', hawa sasa ni waarabu wajuanao.Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 5 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Nitaandika tena kuwa jina limerudiJina likirudi usishangae..
V.A.RJamiicheck verify...
Katakua kanawaka hukoooMzee wake anasemaje
😆😆😆Katakua kanawaka hukooo
Hivi ninyi mbona hamna Shukuraniiiii????
Baba Ake hawezi kukubali kirahisiSiasa bhana
Hiu mchakato unaipa sana AIRTIME CCM,hajalishi ni NEGATIVE au POSITIVE