Atashinda yule anayetoa msaada wa kuzika😊😊😃Morogoro Hali ipoje hasa manisapaa
Atashinda yule anayetoa msaada wa kuzika😊😊😃Morogoro Hali ipoje hasa manisapaa
Anamchukia lakini hajuwi kwanini anamchukia 😄Wabongo wengi kama huyo wanaongozwa na chuki binafsi.
Yani hata sehemu ya kumkataa kiongozi kwa kujenga hoja za kifalsafa, za kisera, za kisiasa, wao wanashindwa kujenga hoja wanapelekwa na chuki binafsi, ambazo hata hawajui kwa nini wanazo.
Huyo jamaa kawa open tu lakini wengi ndio wako hivyo.
Juzi kuna mtu kamuanzishia Samia uzi anamsema vibaya kwa nini rais anacheza taarab.
I was like, is this the worst you can say about this president?
Kucheza taarab? Really?
Madudu yote ya Samia huyaoni, unaona kucheza taarab ndiyo issue ya muhinu kabisa?
Wewe huoni maajabu Makamba kukatwa jina ngazi ya wilaya na mkoa?Majina bado hayajarudi, hadi raisi aweke saini na atoe maamuzi.
Hawana adabu hawa.Anamchukia lakini hajuwi kwanini anamchukia 😄
Ova
Huu mchakato hauna maana....Jiwe alichagua mtu wa 6...Shinyanga hukoMorogoro Hali ipoje hasa manisapaa
Hata kabla ya Magu!! Muulize Kigwangala alitoboaje 2010 akiwa nyuma ya Bashe na Seleli.Huu mchakato hauna maana....Jiwe alichagua mtu wa 6...Shinyanga huko
Kuna uwezekano walidukuliwa tena wakimteta "Mkulu" kama enzi za Magu! Umbea ni kama Cocaine, unapumzika tu hata usutwaje!!
NB:Huyu wa sasa hana neno msamaha kwenye kamusi yake.
Nape katoboa? Ndiyo maana Makamba Sr hasisiki tena!
Rais hachagui wagombea ubunge.
NRNE 💪 🔥
Inatosha, amekula Sana, ni zamu ya wengine..Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Mavazi aliyovaa gharama yake ni sawa na mlo wa chakula wa mzee huyo pembeni KWA mwezi...........kuanzia viatuu hapo si chini ya 50k , suruali si chini ya 30k Shati sweta ... Saa miwani duh aseeee hiii ni ngumu kumeza
No reform no election tumeweka kando sasa tuna imba wimbo mmoja na CCM? nasema daily humu Lisu anapaswa kuachana na siasa akale Bata Ubelegiji, na sio kupigania watu ambao kumbe wao wana itikadi tofauti.Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Mnahangaika kufuatilia watu ambao wana enda kusaka pesa kwa faida za familai zao? mwakani wimbo utageuka mtaanza kulalamika.Morogoro Hali ipoje hasa manisapaa
Huyo ni mtoto mpendwa atateuliwa tu!Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho