Kadhi Mkuu 1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2015
- 22,885
- 29,067
Kuiba kura.Anakufaa kwa lipi?
Kuiba kura.Anakufaa kwa lipi?
Unatomb* acha kujipendekeza kwa wanaume wenzako... January anakupakua nnPole kwa kuibiwa. Nasikia uliibiwa mume. Je, Umesharipoti kwa balozi wa nyumba kumi hilo tukio la wizi ?
Siyo Rais bali mwenyekiti wa ccmMajina bado hayajarudi, hadi raisi aweke saini na atoe maamuzi.
Siyo Rais bali mwenyekiti wa ccmMajina bado hayajarudi, hadi raisi aweke saini na atoe maamuzi.
Hasira za kuibiwa mume unaziletea kwangu, unahisi nina cha kukusaidia ?Unatomb* acha kujipendekeza kwa wanaume wenzako... January anakupakua nn
Dingi yake anapower atampush mwanae.Maisha ni Kitendawili, huyu aliingia 3 bora ya mbio za Urais 2015.
Kila lenye mwanzo halikosi mwisho
Ninajua kusoma, kuandika na kuhesabu kama ilivyo kwa Dr Babu Tale, Dr Musukuma au Kishimba.Una pontentiality ipi ?
Nasoma mapovu tu hapa 😂😂😂😂😂😂Morogoro Hali ipoje hasa manisapaa
Kukatwa na kupita huwa ni maelekezo. Wilaya au mkoa hawana uwezo wa kukata jina lake kama hawajapewa maelekezo. Ukiona hilo limetokea jua kuna baraka kutoka juuMajina bado hayajarudi, hadi raisi aweke saini na atoe maamuzi.
Ccm wengi mnakuaga na nyegeh flan hv.. sasa ww unasifia wanaume wenzako mk*ndu wwHasira za kuibiwa mume unaziletea kwangu, unahisi nina cha kukusaidia ?
Kuna watu awajielewi kabisa,makamba hv ana msaada gani kwa hii nchi hadi mtu na akili agugumie maumivu ya kukatwa kwake!Kuiba kura.
siyo raisi unless uwe mtoto wa mama.......Kuna kamati Kuu! Anaweza kucheka zaidi Mwishoni
Pole binti yangu.Ccm wengi mnakuaga na nyegeh flan hv.. sasa ww unasifia wanaume wenzako mk*ndu ww
We ni k*ma tu as long as uko Ccm kwa hali ya sasa hivi.Pole binti yangu.
Aliyekuibia mume hakufanya jambo la haki ila msamehe, utapata mume mwingine soon. Ila sasa acha matusi usije ukakosa mume anayejielewa.
Ana vita nayeMAma Samia amuangalie huyo kijana. Bado anatufaa serikalini.
Rais sio mtia saini wa nani awe mgombea na nani asiwe mgombea lakini hili ni tatizo la uchawa kuamini kwamba rais ndo kila kitu. Majina ya wagombea watakaopigiwa kura za maoni yatatoka siku ya tarehe 19 yatakayokuwa yamepitishwa na kamati kuu.Majina bado hayajarudi, hadi raisi aweke saini na atoe maamuzi.
Wabongo wengi kama huyo wanaongozwa na chuki binafsi.