Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Huyo anatakiwa agawe contraceptive pill huko kwenye hiyo jumuiya wa wazazi. Habari za Ikulu hazimuhusu yeye.
 
Bulembo live&let die because you have yourself a deal! Umeelewa kitu chochote hapo?! Class 7 wee.
 
Nimekuwa nikikuona na kukusikia ukimnadi mgombea wetu wa CCM Dr. Magufuli kwenye kampeni zinazoendelea. Unafanya kazi kubwa ukizingatia kuwa wewe ni Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi,Mjumbe wa Kamati Kuu na kada wa CCM.

Ndugu Abdallah Bulembo,chunga kauli zako. Leo,umesikika ukisema kuwa CCM haiwezi na haijawahi kuwaruhusu wapinzani kwenda Ikulu. Huu ni ufínyu wa kisiasa,kidemokrasia na kauli hatari. CCM haina mamlaka wala haki ya kuruhusu washindi kwenye uchaguzi.

Kauli hiyo itazua shaka na matayarisho ya kupambana. Hakuna haja hiyo. Chunga sana. Achana na fikra za chama kimoja. Kidemokrasia,wananchi ndiyo wanaowachagua na kuwaruhusu wa kwenda Ikulu. Si CCM. Epuka kukiangamiza chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Bulembo ni jina alilopewa huko mara kwakuwa alikua muuza urembo "BULEMBO".

Anashika rekod kwa jumuiya ya wazazi kama mwenyekiti duni sana kielimu katika wote waliopita jumuiya hiyo. (STD VII).

Amejaliwa sana kuongea japo huwa hapimi na kutafakari anachoongea.

Ni mzigo ndani ya CCM kama jumuiya anayoifilisi ilivyo, So yuko tayari kuongea lolote akiamini analinda CV yake ndani ya Chama!
 
Wanajua wanachòongea. Kuanzia yule bosi aliyetukana na huyu halafu leo wametangaza watatoa matokeo ya urais vituoni. Ccm imeuzwa
 
Huyu na Lusinde machafuko yakitokea tuta???ra Hapo walipo hawana akili za kujiongoza
 
Kazi kweli kweli hivi mjumbe wa kamati kuu ccm haelewi mamlaka ya mtu wa kuwaongoza wanayo wananchi
 
Nimekuwa nikikuona na kukusikia ukimnadi mgombea wetu wa CCM Dr. Magufuli kwenye kampeni zinazoendelea. Unafanya kazi kubwa ukizingatia kuwa wewe ni Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi,Mjumbe wa Kamati Kuu na kada wa CCM.

Ndugu Abdallah Bulembo,chunga kauli zako. Leo,umesikika ukisema kuwa CCM haiwezi na haijawahi kuwaruhusu wapinzani kwenda Ikulu. Huu ni ufínyu wa kisiasa,kidemokrasia na kauli hatari. CCM haina mamlaka wala haki ya kuruhusu washindi kwenye uchaguzi.

Kauli hiyo itazua shaka na matayarisho ya kupambana. Hakuna haja hiyo. Chunga sana. Achana na fikra za chama kimoja. Kidemokrasia,wananchi ndiyo wanaowachagua na kuwaruhusu wa kwenda Ikulu. Si CCM. Epuka kukiangamiza chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
tatizo la Bulembo ni elimu ndogo
 
These are types ofpeople whose rhetorical messages are likely to incite the masses and they should be extremely carefu cause ICC is following these elections and people will have to testify if need be. In ccm there is no control on messages and they are all over the place....signs of losing an an election and disparate times need disparate measures.
 
tatizo la Bulembo ni elimu ndogo

Elimu ndogo lakini anasikika.
Fikiri wenye uelewa mdogo wangapi wanapotezwa na half-minded kama huyu!

Sumu ni sumu tu, Even if not administered by an expert!
 
the Hague inamsubiria huyo hivi ajui kwamba itakapo tokea machafuko na ccm ikagoma kuachia madaraka kauli hiyo ita mmaliza yaani kweli elimu ni muhimu jamani
 
Ajue tu kuwa Tanzania ya leo ni tofauti kabisa. Kamwe wasijaribu huo upuuzi wao, wajiandae kukabidhi nchi kwa amani. Uhuni wowote wa kung'ang'ania ikulu utafanya nchi iwake moto. Hatutaki kufika huko.
 
huyu jamaa nilikuwa simjui ila nilipomuona kwenye mdahalo itv
sishangai kama amesema hayo
 
Nashangazwa na Ukimya wa UKAWA, hasa kwenye kauli kama hizi.. Why wasipeleke Tume? Wapeleke ili tusikie majibu yao na sio kunyamazia.. Kama lengo lao wakae madarakani milele, why tunafanya kampeni na kupoteza maBilion ya shiling kwa uchaguzi waliojipangia matokeo? Hii kauli inamwondolea Magufuli sifa ya kugombea
 
Ni mpuuzi kama walivyo wapuuzi wengine, tena anatakiwa kupuuzwa kwani hana uwezo huo. CCM wanajaribu kututisha ili tuogope kumbe wao ndio wamejaa hofu ya kushindwa. Kikubwa ni kuzidi kuwahimiza wana mabadiliko wasisikilize kelele za CCM bali tarehe 25 wajitokeze ili tuikamilishe kazi yetu ya kuikomboa Tanzania.
Huyo Bulembo hana ufunguo wa Ikulu na hata akiwa nao akileta ubishi tunavunja kufuli na kuingia ikulu.

#MabadilikoNiLazima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom