Bulembo amtaka Lowassa awataje wanaoonewa kwenye kodi

Bulembo amtaka Lowassa awataje wanaoonewa kwenye kodi

Bulembo anawakilisha ujinga wa wajinga, maDr maprofessa na viongozi wengi wa CCM wenye ujinga upumbavu kuwa CCM NDIO mwisho wa dunia. Miafrica ndivyo tulivyo
 
Chadema,msipo acha kuabudu miungu watu Mtaharibika kisaikolojia

Huyu Lowassa wakati yupo CCM alipo kuwa anasema mwenye ushahidi kuwa yeye ni Fisadi apeleke mahakamani! Chadema walikuja juu hadi povu linawatoka

Alipo hamia chadema Mkamuunga mkono kuwa Mwenye ushahidi apeleke mahakamani

Leo Jamaa simply kasema Lowassa awataje anao sema wanaonewa kodi Basi jamaa anatukanwaa hadi anaonekana mbaya

Lowassa kwann asithibitishe alisemalo kama alivyo kuwa anawambia walio kuwa wanamtuhumu na ufisadi

Tumewachoka sasa....Mlikuwa mnajua pesa ya uchaguzi ni yamchezo! Hamtaki kulipa kodi kufidia hela ya uchaguzi na mtabanwa tuuu hata mkiandamana
 
Kauli ya Lowasa haikupaswa kujibiwa na jumuia ya chama kwani haikuwa ya kisiasa na hiyo jumuia haihusiki na ukusanyaji kodi.
Hata hivyo Lowasa sie tulio kwenye biashara tumemwelewa
 
Kwanza nawapa pole wanaoitwa wazazi wanaoongozwa na Bulembo,pia bulembo siyo mzee kama anavyodai mleta uzi,zile mvi ni shida tu.
 
Bavicha mmemaliza kujinyea sasa mmeamka.

Bulembo aliahidi
1. Kuwa wapinzani hawatakanyaga ikulu na akatimiza
2. Aliahidi ushindi kwa ccm na akatimiza ,


Nyinyi bavicha hata ahadi moja tu ya kumuleta Balali mmeshindwa .kaeni kimya
 
Bavicha mmemaliza kujinyea sasa mmeamka.

Bulembo aliahidi
1. Kuwa wapinzani hawatakanyaga ikulu na akatimiza
2. Aliahidi ushindi kwa ccm na akatimiza ,


Nyinyi bavicha hata ahadi moja tu ya kumuleta Balali mmeshindwa .kaeni kimya.
 
Bulendo akafanye maongezi na darasa la saba wenzake huko mpiga dili huyo.
 
bulembe ni nani ?
mbona wasomi hawaelewi mipaka yao..au ndio mambo ya kanda ya ziwa KUKURUPUKA ?
 
Bavicha mmemaliza kujinyea sasa mmeamka.

Bulembo aliahidi
1. Kuwa wapinzani hawatakanyaga ikulu na akatimiza
2. Aliahidi ushindi kwa ccm na akatimiza ,


Nyinyi bavicha hata ahadi moja tu ya kumuleta Balali mmeshindwa .kaeni kimya
Ubongo wako ni sawa na kinyesi cha kuku!
 
Bulemboo kachukua nafasi ya January nini??
 
Nlipoana ni live na huku tukiambiwa ni Tamko la Jumuiya ya Wazazi wa CCM, nikakaa kusikiliza lakini nilimuona akiongea kama mgeni aliekalibishawa studio tu na kaongea kwa muda mfupi ambao sidhani kama kweli umezidi dakika tano au 7 hivi.
That is a big improvent, 7 minutes? Mhe Lowassa alikuwa anatumia dakika 5 kusema maneno saba: PEOPLES? NAOMBA KURA ZANU, NANI ATANIPIGUA? KIPAUMBELE CHANGU KWANZA NI ELIMU. PILI NI ELIMU. TATU NI ELIMU. TUMUIGE TONY BLAIR WA UINGEREZA ALISEMA EDUCATION EDICATION EDUCATION. PEOPLES? PEOPLES?
 
Kama ni Bulembo iko kazi, ameuza shule ya wazazi ya Isango halizungumzii hilo suala ,ni wa kupuuzwa hana jipya.
 
Back
Top Bottom