IamMrLiverpool
JF-Expert Member
- Apr 27, 2014
- 4,863
- 7,482
Tangu lini hilo zuzu bulembo liongee live na itv rekebisha your heading
Umenikumbusha ile story ya GeitaNinachofurahia ni kwamba mh rais wangu lowassa amewashika pabaya, yaani akikohoa tu, haja zinagonga chupi
hii stari ttv bado inaendeleza siasa za chuki sasa , juzi kati alikuwepo msuKUmA kwa wale waliomwona watakuwa wlicheka sana alisema yeye ana hoja binafsi anipeleka bungeni kuwa vyuo vikuu mapfrofesa wawatafutie kazi graduates wa vyuo vyao hii iwe sheria .. mi najiuliza huyu anajua kazi za maprof na chuo kwa ujumla? hao ndio ccmm anawakiliha zaidi ya watu elfu 50 hatari sanaMsikilizeni huyu mzee live star tv muda huu.
Kaongea kama dakika tano tu na tunaambiwa katoa Tamko la Jumuiya ya Wazizi wa CCM. Binafsi sijamuona akisoma popote pale labda ni mswala ya teknolojia.
Bwana Bulembo anahoji Lowassa ni kama nani ndani ya CHADEMA mpaka atoe kauli ile ya kudai waliounga mkono CHADEMA wananyanyaswa na amemtaka aitishe mkutano na waandishi wa habari na awataje hao wafanyabiashara na ataje kama kuna kodi waliongozewa.
Bulembo pia amekosoa kauli ya Makongoro Mahanga kuwa Magufuli hajapunguza ukubwa wa serikali bali ameongeza
Chanzo:Star tv
Yale yale ya taasisi za kidini zisizo na majina zilizomawadia tuzoNgonjera zilezile za kulalamika tumeibiwa kura ,ukiambiwa lete ushahidi hauleti,
Sasa akiambiwa awataje hao wanaoonewa kwa kodi ili sheria ichukue mkondo wake hataji
Sasa kama siyo jamii ya nyumbu ni nini
EL ana haki yake kikatiba kutoa maoni ilimladi havunji sheria za nchi. Pia ikumbukwe kuna watu zaidi milioni 6 walimpigia kura kwa hiyo memories zao bado hazijachuja. Kuanza kumshambulia ni kuendelea kupandisha chart yake. Kama wakwepa kodi wanaofatiliwa walienda kulia kwake ni haki yao au wanadai change naye amechacha kwa hiyo inabidi awatulize kwa kutoa tamko kama hilo. Pia anawajenga kisaikolojia kusudi wakibanwa wajiaminishe kuwa kuna sauti ya kuwateteaNilidhani ni kampeini chafu za uchaguzi, kumbe akikohoa anachafua mazingira!
Kipigo walicholipata ccm moshi mjini na vijijini lol shame on you bootyChadema ni choo cha wapumbavu
Bulembo sio saizi ya Lowasa. Alitakiwa ajibiwe na JPM kuwa kama unaushahidi ampelekee.Ngonjera zilezile za kulalamika tumeibiwa kura ,ukiambiwa lete ushahidi hauleti,
Sasa akiambiwa awataje hao wanaoonewa kwa kodi ili sheria ichukue mkondo wake hataji
Sasa kama siyo jamii ya nyumbu ni nini
Kwa taarifa yako Bulembo ni zaidi ya lowasa ,ndio maana aliweza kuwashawishi wananchi wamkate OctoberBulembo sio saizi ya Lowasa. Alitakiwa ajibiwe na JPM kuwa kama unaushahidi ampelekee.
Bulembo huyu wa darasa la saba teh teh teh tehKwa taarifa yako Bulembo ni zaidi ya lowasa ,ndio maana aliweza kuwashawishi wananchi wamkate October
Ndio amemshinda fisadi lowasa,Bulembo huyu wa darasa la saba teh teh teh teh
Alikushawishi wewe labda, lakini kila kitu unakijua. Pole sana, jitahidi uenda ukakumbukwa.Kwa taarifa yako Bulembo ni zaidi ya lowasa ,ndio maana aliweza kuwashawishi wananchi wamkate October
Kipindi cha kampeni hajamsema kwani?.....Labda baada ya kuwa rais ndo hamsemiLowassa ni kisiki, ushawahi kumsikia Magu anamsema lowassa???
Hajasema ITV kasema STAR TV!Tangu lini hilo zuzu bulembo liongee live na itv rekebisha your heading
Ameedit afadhaliHajasema ITV kasema STAR TV!
Kwa taarifa yako Bulembo ni zaidi ya lowasa ,ndio maana aliweza kuwashawishi wananchi wamkate October