Bujibuji seriously natangaza NDOA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bujibuji seriously natangaza NDOA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jun 23, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi wenzangu, invisible friends, natangaza ndoa.
    Nimefika kikomo sasa nataka nifunge pingu za maisha.
    Wachumba wangu wa JF tuliofanya matusi na wale tulio ishia kwenye cyber sex naomba muelewe kuwa hamna marefu yasiyo na ncha na mimi sasa nimefikia tamati ya njunji za holela, na sasa njunji rasmi na mtu rasmi.
    Harusi yangu nataka niifanye mwezi wa kumi, it will be open to everyone, kwani sitaki mambo ya michango (but zawadi zinaruhusiwa).
    Tutaendelea kufahamishana mengi kupitia jamvi letu adhimu la Jamii Forum.
    Wenu mtiifu niliyechoka na unungayembe.
    Bujibuji wa kibuyu cha Mbujimayi
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hata wewe unaoa??????
    Kweli wanawake hawana macho kudadeki.
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama kweli hongera sana!
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Du....
    Bado najiuliza ni bujibuji tunaemfahamu au bujibuji mwingine
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Sumba acha kupotosha umma na kuwaonyesha hadhira kuwa sina sifa za kuwa mume.Im going to be mume bora kuliko yoyote unayemjua, ntakuwa role model wa mababa wengi.
     
  6. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kama kweli, mi nilijua umeishaoa kumbe ilikuwa bado?
    kila la kheli
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Senkyu sistah
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Na wewe unaharibu Jamvi siamini....................
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Naharibu jamvi kwa kipi? Au kwa kuonyesha mfano bora kwa kuoa?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Umeamua kuingia kwenye jela ya malavi davi
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,864
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    Siku zote nilikuwa najua bujubuji ni mwanaume.... Kumbe nungayembe... khaaa! kweli JF ni zaidi ya niijuayo.... (Nungayembe ni mwanamke asiyeolewa, kwa mujibu wa waanzilishi wa hili jina)
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Leo hii

    Sijui ni nani huyu naomba jibu Bujibuji
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    nafikiri ndiyo ninayoistahili
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jambo la heri hili. Nakutakia mafanikio mema rafiki yangu.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli hongera,
    weka no yako hapa tukupigie,vilevile tutakuchangia kukuonyesha umoja wetu hapa wana jf
    harusi itakuwa wapi na mitaa ipi?weka mambo hadharani umekua sasa
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa hatua na uamuzi uliofikia kwani sio lelemama inahitaji courage kufikia uamuzi huo na jiandae na challenges za maisha. Kumbuka kuwa ndoa sio uchumba ni dhamana yako na mwenza wako, akukubali ulivyo na wala wasije tokea watu kuwatenganisha, kumbuka kuwa ndoa njema hushauriwa na wanandoa wenyewe na wala sio majirani wala ndugu kutoka pande yoyote ile.
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dena Amsi tumekumisi jamvini jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii JES hujaiona?
     
  18. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa, kumbe mshikaji ni bwabwa kama boflo
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Maisha ya ndoa yatakiwa kugangamaa na hakuna uchakachuaji utayaweza kijana maisha hayo?
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona kijana anajichanganya
     
Loading...