Nimezodolewa na manesi


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Mke wangu mpenzi, nimemtoa kijijini.
Nimemuoa akiwa na bikira yake, hapo mwaka juzi mwishoni.
Mwaka huu Mungu akatusaidia, akabeba ujauzito.
usiku wa kuamkia leo kajifungua katoto kazuri ka kike.
Nilipoenda kumsalimia, nikapokelewa na manesi wenye hasira, wamenitukana sana na kunidhalilisha eti mi nimemuharibu mke wangu kwa kumwendea kinyume na maumbile.
Kwa kweli sijawahi kumfanya hivyo hata mara moja, na wala sina tabia hiyo.
Je nimfanye nini huyu mama watoto wangu?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
MSAMEHE
mwulize alikuwa anafanya nanan mchezo huu
tangu lin na kwanini?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hao ma nurse wasijifanye wanajua sana wakakalia watu ushuhuda bila ya kufanya vipimo.

sishangai kuwa wamekurupuka tu kwa kuwa wameona 'dalili' kama za hao wengine.

hatuna uhakika na watoto tunaopewa huko hospitali kuwa ni wetu kweli kwa uzembe uliokithiri, itakuwa kauli tu za ma nurse!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Waifu wako alikuwa anachakachua ndoa yako huku akidhani siri haitofichuka.
Ona sasa kashikwa kilaini kama li kuku la kisasa lililolowana
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ukiona ivyo nao wanagawa!
Kwani ulitibiwa bure kama ulilipa ela wachape mwendo.
Kwa sasa msamehe dogo akija kua ndo umuulize
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Hiyo inaitwa welcome to DAR ES SALAAM kaka, na wewe tafuta mwingine uondoe machungu yako
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
ma nurse wa bongo wazushi bujibuji jua hilo.

usije ukakaa na roho nyongo bure kumbe mkeo wala hajafanya baya.
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
usiamini sana maneno ya hao manesi
huyo ni keo na wewe ndiye unamjua vizuri kuliko wao
wana uhakika gani na hayo wanayoyasema?wamempimaje?
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Mke wangu mpenzi, nimemtoa kijijini.
Nimemuoa akiwa na bikira yake, hapo mwaka juzi mwishoni.
Mwaka huu Mungu akatusaidia, akabeba ujauzito.
usiku wa kuamkia leo kajifungua katoto kazuri ka kike.
Nilipoenda kumsalimia, nikapokelewa na manesi wenye hasira, wamenitukana sana na kunidhalilisha eti mi nimemuharibu mke wangu kwa kumwendea kinyume na maumbile.
Kwa kweli sijawahi kumfanya hivyo hata mara moja, na wala sina tabia hiyo.
Je nimfanye nini huyu mama watoto wangu?
Wanajishaua hao manesi na wamekariri maneno. kama humfanyi mkeo tulia mkuu.
Hakikisheni mtoto ni wa kwenu, manesi wanaweza kuwa wamkuchanganya na maneno pia kubadilisha mtoto
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
:doh:Umenikumbusha tabia ya wapemba!!!Kama nimpemba au asili ya kiarabu usishangae kwani nilazima akutwe na bikra hivyo hakukosea ni mila nadesturi yao wewe endeleza shamba pale ulipolikuta lasivyo aliyelianzisha ataendelea kulilima kama wewe hutaki kulipalilia!!jifunze kutokana na makosa!!:smile-big:
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,078
Likes
189
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,078 189 160
Pole sana Bujibuji.
Whichever way msamehe, ila ni vizuri ukajua kwanini na lini alifanya hivyo ili uweze kujua kama alikua anafanya zamani ama la lakini ukimwendea na mihasira yako hupati data hata moja. Labda ndiyo ilikuwa ktk jitihada za kukutunzia bikira ukioa uikute (ni mwarabu au mtu wa Tanga?). Ni kama ambavyo wewe ulikua ukichakachua ila huna kipimo cha bikira. Its bad and frustrating, piga moyo konde mpokee mwanao mzuri, mpe jina la Malaika.
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mke wangu mpenzi, nimemtoa kijijini.
Nimemuoa akiwa na bikira yake, hapo mwaka juzi mwishoni.
Mwaka huu Mungu akatusaidia, akabeba ujauzito.
usiku wa kuamkia leo kajifungua katoto kazuri ka kike.
Nilipoenda kumsalimia, nikapokelewa na manesi wenye hasira, wamenitukana sana na kunidhalilisha eti mi nimemuharibu mke wangu kwa kumwendea kinyume na maumbile.
Kwa kweli sijawahi kumfanya hivyo hata mara moja, na wala sina tabia hiyo.
Je nimfanye nini huyu mama watoto wangu?
Bujibuji huo ni uzembe mkubwa, haiwezekani ukashindwa kujua mkeo kama alikuwa anagawa tigo yake nje!ukiwa unasex na mkeo kama huwa analiwa tigo nje utajua tu, there are some signs..........we vipi bana bujibuji acha uzembe!
 
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
254
Likes
4
Points
0
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
254 4 0
PHP:
Mke wangu mpenzi, nimemtoa kijijini.
Nimemuoa akiwa na bikira yake, hapo mwaka juzi mwishoni.
Mwaka huu Mungu akatusaidia, akabeba ujauzito.
usiku wa kuamkia leo kajifungua katoto kazuri ka kike.
Nilipoenda kumsalimia, nikapokelewa na manesi wenye hasira, wamenitukana sana na kunidhalilisha eti mi nimemuharibu mke wangu kwa kumwendea kinyume na maumbile.
Kwa kweli sijawahi kumfanya hivyo hata mara moja, na wala sina tabia hiyo.
Je nimfanye nini huyu mama watoto wangu?
Mkuu nakupa pole sana mapenzi yana asarikubwa najuakiasigani unaumia lakini mkuu kapime na ukisalimika peleka kwao akalee mtoto huyo sio binaadm wakawaida mchezo mchafu huo kaka FUNZALIKISHA ingia halitoki ama utakuwa na ndoa msumari kwakuwa wewe simchezo wako mungu akuepuche na uchafuhuo mpetalaka bila kuangalia nyuma hakufai manesi hawaongopi
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Bujibuji huo ni uzembe mkubwa, haiwezekani ukashindwa kujua mkeo kama alikuwa anagawa tigo yake nje!ukiwa unasex na mkeo kama huwa analiwa tigo nje utajua tu, there are some signs..........we vipi bana bujibuji acha uzembe!
Kwa faida ya wana jf weka hadharani ili wakawachunguze ze wife zao!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Wanasema kuwa eti mlango wa nyuma mkubwa sana, akashindwa kusukuma mtoto, akawekewa vitambaa na pamba nyingi ili kupunguza ukubwa wa mlango huo wa chai maharage
usiamini sana maneno ya hao manesi
huyo ni keo na wewe ndiye unamjua vizuri kuliko wao
wana uhakika gani na hayo wanayoyasema?wamempimaje?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
ooh my god pole sana Bujibuji kumbe ndo maana ulipotea ..hapa kidogo pagumu ..nitarudi na ushauri wa hekima
kuwa mvumilivu
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Kwa faida ya wana jf weka hadharani ili wakawachunguze ze wife zao!!
tatizo sijui watu huwa wanasex na wapenzi wao huku wamefumba macho?????unatakiwa uwe makini na kila tendo mnalolifanya ndani ya tendo!kama ni mzoefu wa kuliwa tigo, ukiwa unapiga nje ndani lile tundu la tigo huwa lina respond kwa kufumba na kufumbua!na hata kama ukitaka kupitisha hata kidole unakuta mwanamke wala hashtuki na zaidi atajikausha kimtindo!ukifanya doogy style utagundua vizuri!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
huh! pengine kazaliwa na tatizo hilo jee?

mkuu bilisi huyo anataka kuingia kwenye ndoa yako. Hala hala
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,115