Bujibuji apatikana na kutoroka tena

Bujibuji apatikana na kutoroka tena

mtoa mada za kitoto kwa ajili ya watoto wenzako...mkikua mtaacha
 
mkuu mbona unakua mwanaume kama binti?unajidilije maisha ya mtu,halafu atusaidie nin?hum tunajadili ushauri sio mtu shoga wewe..loading error....

kuna uzi humu haugusi maisha ya mtu? naona suala la ushoga limekujaa sana.unaona halali mtu kuwa muongo? wewe unakerwaje? usiende uganda çñýñûùöåãèëôíîüý
 
kuna uzi humu haugusi maisha ya mtu? naona suala la ushoga limekujaa sana.unaona halali mtu kuwa muongo? wewe unakerwaje? usiende uganda çñýñûùöåãèëôíîüý

mlete basi nimuonje naona umemsifia ana makalio laini!loading error....
 
mimi ndio maana mambo ya kutafutana kwenye PM siyakubali kabisa ..unaweza ukajua una-chat na demu kumbe dume.....naogopa mambo kama haya ya bujibuji

wewe na akili zako zote unatongoza mtu usiyemjua?!!
 
Asije akawa jinsia ME ma.ka.li.o makubwa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom