Bujibuji apatikana na kutoroka tena

Bujibuji apatikana na kutoroka tena

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
yule mwanajamvi anayesakwa kwa udi na uvumba ili aseme neno kuhusu jinsia yake ajulikanaye kama Bujibuji ameonekana na kuitwa.

kuonekana kwake ni katika uzi unaoulizia dawa ya mwanaume malaya.ameitwa na Molembe.yeye amependekeza limbwata.

itabidi tumwamini mkuu Kibo10
 
Last edited by a moderator:
Hata mm nakubaliana na KIBO10 kwa 100% make mnamo Tarehe 22 December 2013, Bujibuji Mwenyewe alianzisha uzi wakuomba ushauri namna ya kuzuia ma.t.ako yasitingishike (ya ache kucheza cheza atembeapo) , eti amekuwa ana vaa tight hadi 3 kwa kuogopa miliuzi na mayowe ya Vijana wa kiume.TITLE YA UZI: Nifanyeje mat'ako' yasitingishike

Kwa taarifa zaidi tuwasubili Mtambuzi na Mzizimkavu, make inonesha ni mashwahiba wa karibu sana , mmoja wao akipost-mmoja wao ana comment au ana LIKE.
 
Hivi Huyo Si kaunganishiwa ID yake na hali hii wakati mwingine hutokana na kushare Laptop .Mwanzoni mimi nilidhani kuwa ni yeye aliyepost huo uzi unaosema anamzigo mkubwa unatikisika kumbe aliye post alikuwa giLEce hata hivyo hatujui kwa nini moderator wameunganisha ID zake.Ila kiukweli inatia aibu sana.
 
Hata mm nakubaliana na KIBOKO10 kwa 100% make mnamo Tarehe 22 December 2013, Bujibuji Mwenyewe alianzisha uzi wakuomba ushauri namna ya kuzuia ma.t.ako yasitingishike (ya ache kucheza cheza atembeapo) , eti amekuwa ana vaa tight hadi 3 kwa kuogopa miliuzi na mayowe ya Vijana wa kiume. Kwa taarifa zaidi tuwasubili Mtambuzi na Mzizimkavu, make inonesha ni mashwahiba wa karibu sana , mmoja wao akipost-mmoja wao ana comment au ana LIKE.

Mkuu edit jina langu mimi ni kibo10
Na sio kiboko10
 
Kwani kina Bujibuji wamo wangapi humu? Najiamini mimi tu ndo mwanaume nnauhakika pengine wote humu.....
 
Last edited by a moderator:
Hii mada kama ya kishoga vile.Utaachaje kujadili jambo unamjadili mtu .Bujibuji mimi huwa nakutana nae kule Jukwaa la siasa pia.
 
mimi ndio maana mambo ya kutafutana kwenye PM siyakubali kabisa ..unaweza ukajua una-chat na demu kumbe dume.....naogopa mambo kama haya ya bujibuji
 
Hii mada kama ya kishoga vile.Utaachaje kujadili jambo unamjadili mtu .Bujibuji mimi huwa nakutana nae kule Jukwaa la siasa pia.

nakutuma ukatuulizie huyo mwenzako jinsia yake maana katuacha njia panda
 
Dah, nimeenda kuisoma ile post na nikacheck avator yake! Aisee nimecheka sanaa... Mtu mzima kapatikana!

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Hii mada kama ya kishoga vile.Utaachaje kujadili jambo unamjadili mtu .Bujibuji mimi huwa nakutana nae kule Jukwaa la siasa pia.

shoga wa kwanza ni wewe.ïñýüóöäâøôöøíìûñý
 
Hii mada kama ya kishoga vile.Utaachaje kujadili jambo unamjadili mtu .Bujibuji mimi huwa nakutana nae kule Jukwaa la siasa pia.


Tuna lekebishana unapo potea haiwezekani mtu akawa na id ya ke na me
Kuwa serious
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom