Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Halafu anaonesha watu wachache mbele kuonesha kuna umati . Itv chukueni hatua
 
Ila kiukweli nimeshangaa aliposema Magufuli akiongea kwa sauti ya upole na ya dhati,jamani si amekaukiwa sauti!
 
Wote wanafanya higyo. Hata Asraj (anayeripoti kampeni za CHADEMA) naye anafanya yaleyale ya Buhohela. Ndivyo waandishi wetu walivyo na yote hii ninhayo malipo ya pembeni wanayopewa na vyama!
Ni vizuri ukitupa mifano sio hisia ili tusaidiane kurekebisha hili ili kupata habari za ukweli.
 
si mna chadema tv... tumieni hiyo mkishindwa zaidi tumieni tanzania daima.... kulaum hakusaidii
 
Sasa nyie TBC mmegombana nao
Startv pia. Mnataka Na ITV pia?
Susieni tu
Nyie nani? Acha ushabiki wa kijinga wewe! Hapa lengo ni kurekebisha tabia zisizo fuata maadili ya kazi ili tuwe tunapata habari za ukweli.
 
Leo clouds fm walikua live wanarusha mkutano wa cdm ila bdo kuna watu wana mind et clouds wamenunuliwa, tuache lawama wakuu vinginevyo
 
Sijui kwanini Uongozi ITV unamuacha huyu Jamaa aendelee kupotosha umma kwa jinsi afanyavyo.
 
Je akiripoti mzee wa daladala hakufikisha nusu saa ktk hotuba yake c mtamtoa roho waacheni wafanye kazi yao

Leo mmedata, yaani lowasa hatabiriki kwenye kampeni, anafanya vitu kimkakati...mlijua atazidisha mda kama magufuli....mwenzenu mjanja hotuba kaitoa live ITV....
 
Ndio huyu hapa...

Siye huyu mkuu. Huyu ni daktari mmoja huko Geita awali alikuwa Shinyanga ingawa naye amekunywa maji ya kijani.

Buhohela alikuwa anakuja juu kiutangazaji, ila anaelekea pabaya. Naomba nimkumbushe Emmanuel BUHohela kuna maisha baada ya uchaguzi, na ni magumu , obviously kutokana na upande uliouchagua.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom