Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Hivi wapinzani kwanini mmekaa kimya wakati time Na ccm wameanza kampeni?
 
Mimi niongezee hapo na magufuli naye bado kodi zetu zinamlipa mshahara kama waziri wa ujenzi au vipi? Muda mwingi anautumia kwenye kampeni hizi zisizo rasmi ambazo macho ya Mzee Lubuva yameganzishwa hayawezi kuziona. Nakumbuka wakati wa kikwete 2005 mpaka kipindi cha kampeni bado aliendelea kuwa waziri wa mambo ya nje wakati muda wote alikuwa anautumia kwenye kampeni. Haya mambo mengine yanatia aibu mpaka basi holeholea mwanzo mwisho.
Mkuu Mimi naombeni ufafanuzi kidogo,ninavyojua ni Kuwa ili mtu uwe waziri lazima kwanza uwe mbunge,Bunge limeshavunjwa na hatuna mbunge tena.je huu uwaziri wa mawaziri wetu sasa ni halali kikitiba?
 
tulieni sindano ziwaingie vizuri......nakipenda sana kile kibwagizo cha nyimbo ya kampeni ya tot kinachosema " tumejipanga mwaka huu mtaisoma "

Mkuu wewe unalipa kodi lakini? Nimecomment kama mtanzania mlipa kodi sina kadi ya chama chochote cha siasa. Jaribu kuwa mtanzania kwanza then hayo mengine yafuate baadaye huenda ukanielewa.
 
tulieni sindano ziwaingie vizuri......nakipenda sana kile kibwagizo cha nyimbo ya kampeni ya tot kinachosema " tumejipanga mwaka huu mtaisoma "
Mlikosea sehemu moja tu kwenye Wimbo wenu ule kuwaambia wadanganyika Kuwa ccm ni ile ile,mkiwa na maana Kuwa kulindana,ufisadi na uvunjaji wa sheria utaendelea hata kama magufuli atakuwa rais.Bahati Nzuri kwetu ni wadanganyika kuzoea kudanganywa na baadae wanaishia kulalamika otherwise mgeisoma number this year
 
Mkuu wewe unalipa kodi lakini? Nimecomment kama mtanzania mlipa kodi sina kadi ya chama chochote cha siasa. Jaribu kuwa mtanzania kwanza then hayo mengine yafuate baadaye huenda ukanielewa.
pole boss wangu,ccm imeshaharibu nchi yetu,imejenga Taifa la wapenda vyama kuliko nchi.mambo Yale yaliyoua soak la bongo yaani usimba na uyanga sasa umegeukia kwenye uongozi wa Taifa letu sasa we have upinzani na ccm.Nchi hii ndo basi tena imeshakula kwetu maana hili jini ccm du
 
lazima ujue yeye ameajiliwa na anapangwa kazi na wakubwa zake.Hivo ukisema Buhohela anapewa bahasha it is hearsay that never be used as evidence b4the court of law na ni uvivu wa kufikiri
Mkuu, unajua imenilazimu kurudia kuusoma uzi wa mleta uzi mara baada ya kuona hilo NENO hao kwenye bold, we umeliona wapi mkuu?
 
wewe unadhani nyerere alikosea alivyosema kuwa kamwe hilo kabila lisije likapewa uongozi wa juu wa nchi hii tena akimaanisha urais?
Inaonekana Nyerere ndiye Mungu wa Tanzania,.labda laana yetu kama Taifa inatokana na hilli maana imeandikwa amelaaniwa mtu Yule amtegemeaye mwana dam na amfanyaye mwana dam Kuwa kinga yake
 
ndiyo maana niliipenda, naipenda na nitaipenda ccm daima.
wabinafisi na wachumia tumbo siku zote wanapenda udhalimu ili mradi tu wanafaidika nao hata kidogo na huwa hawaangalii future na vizazi vijavyo
 
pole boss wangu,ccm imeshaharibu nchi yetu,imejenga Taifa la wapenda vyama kuliko nchi.mambo Yale yaliyoua soak la bongo yaani usimba na uyanga sasa umegeukia kwenye uongozi wa Taifa letu sasa we have upinzani na ccm.Nchi hii ndo basi tena imeshakula kwetu maana hili jini ccm du

Mkwezag hili ulilolisema kama mtanzania linaniuma kupita maelezo. Sioni ni kwa namna gani kama nchi tutatoka hapa tulipo tusipoacha upuuzi kama huu. Kwamba kwa kuwa mimi ni mwanaccm basi nikae kimya tuendelee kumlipa mshahara wa uwaziri Magufuli wakati muda wote yuko busy na kampeni tena kwa kutumia ndege zilizonunuliwa na zinazoendeshwa kwa kodi zetu. Huu ni UPUUZI usiomithilika na ninaupinga kwa nguvu zote.
 
Anatembea na MAGUFULI kila mahala anapokwenda na anaripoti habari zake kwa bashasha kubwaa.. Ni utaratibu gani huu??

haya maswali hata mm nimejiuliza sana. Wakati yupo mwanza akasema eti anasema kwa nyomi hii ya watu ni ishara kwamba nyumbani wamabaki kuku tu.
 
Buhohela anajipendekeza kwa Magufuli ili kama wataweza kufunga goli lao la mkono wanalovizia, apewe ukuu wa Wilaya kama kina Betty Mkwasa, Makonda, na Warembo na wanafiki wengine walivyofanywa na jk.
 
ITV kwa sasa ni CCM kwa sasa na ni pro Lowassa. Godwin Gondwe kachukua form ya ubunge kupitia magamba. Asiraji Mvungi alitembea na Lowassa mikoa yote ingawa kituo chake cha kazi ni Arusha. Tusitegemee kupata unbiassed news wakati wa uchaguzi kupitia ITV . ITV=TBC1. Tutafute TV nyingine ili kupata habari balanced za uchaguzi
 
hawa jamaa wameanza kampeni kabla ya muda harafu tume wapo na wanakenua meno tu

Hivi nyie mlifanyaje kule Mwanza? Na zile opereshen sato sijui sangara zilikuwa ni nini? Afu mlikuwa mnasisitiza wasichague tena ccm bali cdm.au ni mambo ya nyani?
 
kwahiyo hata buhohela nae anamfulia magufuli, anamtengea maji ya kunywa na ya kuoga na huduma nyingine za kibaiolojia anampatia makufuli????

buhohela ana mchi na huyo jamila omary ana kinu sasa tangia lini mchi na mchi vikawa na ushirikiano mkuu? mchi wake kinu. hili nalo linakushinda kuling'amua?
 
Anatembea na MAGUFULI kila mahala anapokwenda na anaripoti habari zake kwa bashasha kubwaa.. Ni utaratibu gani huu??

Mkuu, wewe ndie mmiliki wa ITV? Au wewe ni mwanahisa wa ITV?
 
Mbona CCM wameshaanza kampeni kitaaambo. Hiyo ni moja ya rafu za uchaguzi.
Magufuli pingamizi kwake ni muhimu
 
Back
Top Bottom