Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Kwa huku mikoani na vijijni Buhohela hajatia chumvi..ndio uhalisia. Huku Magufuli anapiga magoli.
 
Jamaa anejuwa kada zaidi ya Nape. apewe honyo
 
Mtoa uzi naungana na wewe hata mimi nimestuka sana alipo sema mgombea anaongea kwa sauti ya upole kuonesha msisitizo..kha hivi huyu bihohera anaakili kweli..? Sina tatizo na itv ila huyu reporter itabidi wamkanye
 
kipindi cha dakika 15 alimwalika mwiguli mara 4 mfululizo mpaka tuka kichoka..na ikumbukwe mwiguli alikuwa kwenye harakati za kuutaka Urais
 
Mtoa uzi naungana na wewe hata mimi nimestuka sana alipo sema mgombea anaongea kwa sauti ya upole kuonesha msisitizo..kha hivi huyu bihohera anaakili kweli..? Sina tatizo na itv ila huyu reporter itabidi wamkanye

Mi niliposikia ivyo, sikutaka kubishana nae kwakua anioni. Ila nili badilisha tu Chanel nikarudi badae
 
Acha ujinga, katika waandishi ambao wanafuata weledi wa taaluma yao ni huyu jamaa.

Yuko vizuri na hatuna shaka nae hata kidogo. Na tena ametusaidia sana wapinzani kwenye hoja nyingi sana. Na ambazo zimesaidia kunyanyua imani kwa wananchi kuhusu upinzani.

Sasa kama unasem hivyo, vipi Alfred Masako.mbona yeye anajulikana kabisa ni ukawa! Na leo alikuwa jangwani kama reporter wa ITV?.
 
Nimekufatilia namna yako ya kuripoti shughuli uliyo kuwa assigned yaani msafara wa mgombea wa CCM na kugundua unachofanya sio sahihi kulingana na maadili ya kazi yako na heshima ya kituo unachowakilisha.
Unatia chumvi sana na kudanganya wazi nahisi unapata malipo ya ziada toka mahali na hiyo ni rushwa.

Nikupe mfano mmoja, Leo Magufuli alikuwa na tatizo la sauti, hiyo ni kawaida kutokana na mikutano mingi na kutumia nguvu kubwa jukwaani. Lakini ulivyo muongo na bila aibu ukawaambia watazamaji eti kuna jambo anasisitiza kwa sauti ya upole kuonyesha msisitizo wa jambo!

Huo ni uongo, sauti imekauka na una tabia ya kuongeza maneno yako hata kama hayajasemwa. Tutaondoa imani kwa ITV kama ripota wao wanaanza tabia za kutiliwa shaka kujihusisha na rushwa. Nakumbuka hata kipindi cha Dakika 45 kulianza kuwepo hisia chafu dhidi yako.

Jirekebishe
Ujue wewe ni ziro kama sumaye wewe unaangalia TV mwenzako yupo na mgombea field nani anayeona kwa karibu.
 
Kilichonishangaza ni yule Jamaa aliyerudisha kadi ni wa Tukuyu lakini video za magufuri zinaoneshwa za Njombe na nilikuwepo wakati anarudisha halafu baada ya kusoma taarifa za kila mahali anaunganisha maeneo halafu anageneralize maeneo sio poa kabisa
 
Tukuyu mahudhurio yalikuwa very poor but picha anaonesha watu wa mbele bila kuchukua full coverage.
 
Huyu Jamaa Katokea Radio Kwizera Ngara Basi Anaona Hapo Kafika Sana
 
Wote wanafanya higyo. Hata Asraj (anayeripoti kampeni za CHADEMA) naye anafanya yaleyale ya Buhohela. Ndivyo waandishi wetu walivyo na yote hii ninhayo malipo ya pembeni wanayopewa na vyama!

Toa mfano wa anachopotosha kama mwenzio kalalamika na kutoa mfano.
 
Nimekufatilia namna yako ya kuripoti shughuli uliyo kuwa assigned yaani msafara wa mgombea wa CCM na kugundua unachofanya sio sahihi kulingana na maadili ya kazi yako na heshima ya kituo unachowakilisha.
Unatia chumvi sana na kudanganya wazi nahisi unapata malipo ya ziada toka mahali na hiyo ni rushwa.

Nikupe mfano mmoja, Leo Magufuli alikuwa na tatizo la sauti, hiyo ni kawaida kutokana na mikutano mingi na kutumia nguvu kubwa jukwaani. Lakini ulivyo muongo na bila aibu ukawaambia watazamaji eti kuna jambo anasisitiza kwa sauti ya upole kuonyesha msisitizo wa jambo!

Huo ni uongo, sauti imekauka na una tabia ya kuongeza maneno yako hata kama hayajasemwa. Tutaondoa imani kwa ITV kama ripota wao wanaanza tabia za kutiliwa shaka kujihusisha na rushwa. Nakumbuka hata kipindi cha Dakika 45 kulianza kuwepo hisia chafu dhidi yako.

Jirekebishe

wewe kweli ni lile kundi alilotaja Mkapa nakuupuza tu, Buhohela anaripoti vizuri sana ngoja dawa iwaingie kisawasawa Magufuli mbele kwa mbele
 
Back
Top Bottom