Bright, Independent & Good looking TZ sisters | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bright, Independent & Good looking TZ sisters

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Jul 25, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Strange wengi wao wanafanyakazi za Public relations za ma Benki na other sectors na of course wengi tunaowaona ni ma grds..at least with post grads to say the least

    Listi yangu nadhani number 1 atakuwa ni MWAMVITA in terms of looks and brains maana naye ana M.A ya IR, lakini yule RUPIA wa SEACOM naye si mbaya and she got nice lips, then kuna Mwamvita Makamba...comes across as way too aggressive lakini she could be a challenge

    All in all they are making us proud..kwamba si uzuri tuu lakini na mengineyo..
    [​IMG]
    mwamvita Makamba akiwa amevalia Jimmy Choos..

    [​IMG]
    Huyu yuko TANZANIA POSTAL BANK and i wasnt impressed naye kabisa..anahitaji more exposure

    And please dont get me started na yule mwingine wa CRDB...
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,978
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yule Tabasamu ngongoseko....aliye ondoka DSTV?Kuna mwingine dada mmoja ni PR wa Kempisky alikuwa ngurudoto they are looking good kwa kweli.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    -bwa ha ha ha ha ha lazima ufagilie la sivyo kakake atakutimua kule kwenye blog yake......

    hili gobore ndio chaguo lako?
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    umbea hakuna hoja ya kujadili hapo.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Jimmy Choos za wapi hizo wewe...ataziweza Jimmy Choos huyo? Hizo ni za Payless bana....
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nyani you is right on cue,hakuna jimmy choo hapo,GT mbona unapenda kuwakuza watu aaaaaaaaarg
     
  7. B

    BondJamesBond Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this should be interesting...
     
Loading...