Box la dhambi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Box la dhambi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Nov 4, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii dhambi ni mimi au hawa walio nipa hili box?

    Nilifiwa na baba yangu marafiki wakanifungashia box kufika kijijini nikafungua box baada ya wazee kutumia kilichomo kijiji kilichafuka ikawa balaa majitu ya kachalangana na mciban pakawa hapatoshi baadhi ya baba zangu wakawekwa ndani na walishindwa kumzika ndugu yao ,.... Mh najisikia vibaya maana chanzo kilijulikana kuwa ni lile box ...... Hebu nisaidieni hii dhambi naibeba mimi au hawa washikaji wangu?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hiyo Box ilikuwa na nini ndani yake me hata sijakuelewa NATA.:smile:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    :lying:
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Halafu habari yenyewe inahusiana na Matokeo ya uchaguzi 2010...:nono:
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mchanganyiko,
     
  6. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Basi kama ni habari ya uchaguzi: Sisiem wameshindwa dhahiri watu hawawataki. siwaondoke kikhiari tu. kwa jamani hata mzee nyerere saaliondoka tu. nyie vijana ndio wa kuongea na wazee. hii kitu isilete zahma kijijini.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ballot BOX! Tusubiri kuanua matanga 2015
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mwezi mchanga!!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwezi mchanga nini mkuu?
     
Loading...