Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boti yazama Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DON KILLUMINATI, Aug 20, 2012.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WATU 10 WAMENUSURIKA NA WENGINE WAWILI HAWAJULIKANI WALIPO, ILIKUWA INATOKA ZANZIBAR KWENDA PANGANI.

    Source: ITV

    NOTE:
    Nilianzisha thread kwamba nimeota meli imezama Zanzibar baada ya sikukuu, na nikatoa maelezo ya kutosha lakini mods wakaitupa kapuni thread yangu.

    Kwa kuwa ndoto ile imekuja kuwa ni kweli, mods fanyeni mpango muirudishe.
     
  2. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mnajimu au mtabiri? jazia nyama thread yako usitake kila mtu awe na ndoto zako. Boti gani? muda nk!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,819
    Likes Received: 6,564
    Trophy Points: 280
    We ni ndugu prof. Maji marefu!
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaha!
    naelekea taifa
    kuona yanga bhana
    liwalo na liwe
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimezishkia hizo story itv lakini napata mashaka na muanzisha thread. Naona jinamizi la sheikh yahya kama linazungukazunguka! Ni ajabu kwa dunia ya leo kuja kuanzisha thread ya kitu ulichoota eti tukijadili! Ajabu kabisa. Hata mimi ningekuwa mod ningeiondoa.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,573
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo tuna Joshua wa kwetu Tanzania!
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwakweli kuja kufikia 2015 wa-Tanzania wengi tutakuwa na hali mbaya kama si kiuchumi basi kisaikolojia, majanga yametuzidi. ni juzijuzi tu MV-Stagik imeua watu kibao sasa na hii leo inazama!! si balaha hii.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,473
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Vipi Mkuu siku hizi unaishi pale Mikumi karibu na Petrol Station? Hongera
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,821
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakuna la ajabu hapo. Mwenye shughuli yake, mkuu wa anga hili, anapewa kafara hivyo. Fanya utafiti kidogo utagundua kitu; hizi shughuli lazima ziandamane na mikafara kama hiyo.
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee baba yangu embu acha uvivu 2ambie hiyo boti ilikuwa inatoka wapi kwenda wapi na imezama maeneo gani saa ngapi

    naenda kunjwa mbege nitarudi,,nikute majibu
     
  11. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni taarifa na hakuna sababu ya kuibeza. Jana hali ya Hewa walionyesha kuwa leo upepo ungekuwa na speed ya 30! Hii spidi ni kubwa hivyo jambo lolote lingeweza kutokea. Poleni sana.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,582
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    Huhitaji kuwa mnajimu kujua kwamba muda huu wa sikukuu watu wanajazana kwenye miboti na uwezekano wa ajali ni mkubwa.

    Hata MV Spice Island ilizama around sikukuu ya Idd.
     
  13. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taifa la watabiri
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,510
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inaitwa salwat. ilikuwa ikienda pangani.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,057
    Likes Received: 2,155
    Trophy Points: 280
    Kingine kipi tena ulichoota??
     
  16. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 15,061
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Mungu tusaidie, Tanzania yetu isiangamie.
     
  17. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Tuwaombee hao wawili cjui watakuwa ktk hali gani jaman serikal wako wap wananchi wasio na hatia wanazidi kupoteza maisha kwa 7 ya uzembe wa mtu 1
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa ajali si HABARI hapa tanzania
     
  19. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Afadhali kipengele fulani kwenye sensa hakijawekwa manake ingekuwa kinyume cha matarajio ya watu.
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya kuanzisha intelijensia za kuchunguza vyombo vya majini badala ya hizi zilizopo zinazochunguza mikutano ya vyama vya siasa pekee :car:
     
Loading...