Boss wako akikutaka utamkataa??

Boss wako akikutaka utamkataa??

Kwanza kunatana ni Ushujaa.
1. Watu watajua size ya uume ambao unanitia

2. Watu pia watafahamu kama navaa shanga au cheni.

Ngoja uje unatane na mimi sasa utakoma uume unakuwa unazunguruka tu ndani ya k.................!:becky::majani7:
 
Boss akitaka nimfukue silazi damu kudadadeki
 
Ngoja uje unatane na mimi sasa utakoma uume unakuwa unazunguruka tu ndani ya k.................!:becky::majani7:

Barida.
Na tena nitaendelea kuyakata mauno mpaka twapelekwa Hospitali.
Chezea Mb'oo wewe.
 
Barida.
Na tena nitaendelea kuyakata mauno mpaka twapelekwa Hospitali.
Chezea Mb'oo wewe.

Kama ni midume inatubeba kutuweka kwenye fuso ile miguno yetu lazima suruale ziweke tent ..................!:becky:
 
Je boss wako akutake utamkubali au
Kwa nini umkubali? Yaani kwa kuwa ni BOSS wako? ina maana ni Boss mpaka kwenye maeneo ya maupendo?..Zawadi ya Mungu kwa mumeo eti kisa Boss!!!..Yeyote kati ya staff wangu akijipendekeza kwangu kwa lengo kunihonga ili awe favoured nampa onyo kali.

 
Hahahah aseee kumbe kopakopa united!!
Maboss wa siku hizi bana VITOTO VIDOGO! SUPER HANDSOME! VIMETOKA ULAYA! VERY CLASSY! MTIHANI KWELI KWELI! Mambo gani BOSI MNALINGANA UMRI! Mnasalimia "Vipi wewe! Niaje! Jana usiku ulikuwa pande ipi!" Sasa hapo USALAMA UPO KWELI!!!!!!!!!?

Bora nisingeacha ile kazi ya GVT manake ukisikia BOSI ujue hapo ni habari ya 50 AND ABOVE!!!!!!! Mvi suna! SHIKAMOO HAIGOMBI!!!!!!!! Mtu kama mzazi wako!!!!! Hata HESHIMA INAKUWEPO!!!!!

Mimi bana maboss sipendi kutoka nao sababu WANAKOPA SANA!!!!!!!!!! Khaaaaaaa!! Unafanya kazi MBILI msahara mmoja!!!!!? Hapo ukitoka nae AKUITE JMOSI BURE, UMSAIDIE MIRIPOTI BURE, OLE WAKO UCHEKE CHEKE KIDUME KINGINE, NYOTE KAZI HAMNA, UMPELEKEE MAJUNGU YA BUREEEEE, NA KIFAA KIPYA KIKITINGA LAZIMA AKUSUBSTITUTE!!!!!!!! Mchagga mie kwakweli NIMESHINDWAAAAAAAAA!!!!!(KOPARING IS TOO MUCH!)
 
Wewe ukishaanza kufikiria tu mambo ya boss wako kukutaka,tayari ina maana ushamtaka!.

Nimeuliza hivi kwa ajili ya drama la petraus.nipo na mume wangu kwa sababu nampenda nimefika vibaya mnoooooo.nikimchoka Penzi likiisha namuacha Mimi sio type ya kuwa na Mtu kwa sababu eti nionekane tu Nina mume.I'm extremely independent and happy sina muda wa vidrama.my husband works I just shop and have fun
 
Maadili ya kazi yanakataza kabisa kujihusisha na mapenzi kazini maana mwisho wake huwa ni kupunguza ufanisi wa kazi eneo husika,hivyo ukiona Boss anamtaka mfanyakazi hasa wa chini yake ujue tayari ofisi husika imekosa kiongozi anayetambua nafasi yake.
Strongly seconded and liked
 
Back
Top Bottom