Boss wako akikutaka utamkataa??

Boss wako akikutaka utamkataa??

I dnt no men, bt reading ur comment made m ooowh....anywyz its ur rit 2writ watever u deem rit

don be disappointed lol, watu8 ni mtu poa zaidi ya hiyo comment...the thing is, Natalia anasahau threads zake za mwanzo towards wanaume tena wanaume wa kiafrika...
 
Sasa unamkatalia ili akale wapi, hujui kwamba mnatumia muda mwingi zaidi kazini kuliko nyumbani? Fimbo iliyo mbali inauaga nyoka siku hizi? Kama kipo anachotaka si utoe tu, kwani ni sukari unaiogopa itaisha?
 
Muulizeni lara1 yeye anamjua kila bosi wa kiume akiwa uchi wa makampuni karibia yote Tanzania
 
Watu muwe fair sometimes, kwani Natalia ,amesema anatakwa?au kauliza swali? Hmmmm..mnamchimba af akileta story za Madolare mnammind..ohoo! Tuwe tunaangalia izi habare jaman..
B2Tp.. Me kama me,sitamkubali kwakweli,coz sitaweza kufanya kazi vizuri..na pia sitakuwa huru kwakweli
 
Last edited by a moderator:
Maadili ya kazi yanakataza kabisa kujihusisha na mapenzi kazini maana mwisho wake huwa ni kupunguza ufanisi wa kazi eneo husika,hivyo ukiona Boss anamtaka mfanyakazi hasa wa chini yake ujue tayari ofisi husika imekosa kiongozi anayetambua nafasi yake.
 
usipomkubali ujue unahamishiwa mkoani au unafanyiwa vimbwnga hadi uache kazi
huwa ni mtihani mkubwa sana kwa wanawake
 
Je boss wako akutake utamkubali au

Maboss wa siku hizi bana VITOTO VIDOGO! SUPER HANDSOME! VIMETOKA ULAYA! VERY CLASSY! MTIHANI KWELI KWELI! Mambo gani BOSI MNALINGANA UMRI! Mnasalimia "Vipi wewe! Niaje! Jana usiku ulikuwa pande ipi!" Sasa hapo USALAMA UPO KWELI!!!!!!!!!?

Bora nisingeacha ile kazi ya GVT manake ukisikia BOSI ujue hapo ni habari ya 50 AND ABOVE!!!!!!! Mvi suna! SHIKAMOO HAIGOMBI!!!!!!!! Mtu kama mzazi wako!!!!! Hata HESHIMA INAKUWEPO!!!!!

Mimi bana maboss sipendi kutoka nao sababu WANAKOPA SANA!!!!!!!!!! Khaaaaaaa!! Unafanya kazi MBILI msahara mmoja!!!!!? Hapo ukitoka nae AKUITE JMOSI BURE, UMSAIDIE MIRIPOTI BURE, OLE WAKO UCHEKE CHEKE KIDUME KINGINE, NYOTE KAZI HAMNA, UMPELEKEE MAJUNGU YA BUREEEEE, NA KIFAA KIPYA KIKITINGA LAZIMA AKUSUBSTITUTE!!!!!!!! Mchagga mie kwakweli NIMESHINDWAAAAAAAAA!!!!!(KOPARING IS TOO MUCH!)
 
Maboss wa siku hizi bana VITOTO VIDOGO! SUPER HANDSOME! VIMETOKA ULAYA! VERY CLASSY! MTIHANI KWELI KWELI! Mambo gani BOSI MNALINGANA UMRI! Mnasalimia "Vipi wewe! Niaje! Jana usiku ulikuwa pande ipi!" Sasa hapo USALAMA UPO KWELI!!!!!!!!!?

Bora nisingeacha ile kazi ya GVT manake ukisikia BOSI ujue hapo ni habari ya 50 AND ABOVE!!!!!!! Mvi suna! SHIKAMOO HAIGOMBI!!!!!!!! Mtu kama mzazi wako!!!!! Hata HESHIMA INAKUWEPO!!!!!

Mimi bana maboss sipendi kutoka nao sababu WANAKOPA SANA!!!!!!!!!! Khaaaaaaa!! Unafanya kazi MBILI msahara mmoja!!!!!? Hapo ukitoka nae AKUITE JMOSI BURE, UMSAIDIE MIRIPOTI BURE, OLE WAKO UCHEKE CHEKE KIDUME KINGINE, NYOTE KAZI HAMNA, UMPELEKEE MAJUNGU YA BUREEEEE, NA KIFAA KIPYA KIKITINGA LAZIMA AKUSUBSTITUTE!!!!!!!! Mchagga mie kwakweli NIMESHINDWAAAAAAAAA!!!!!(KOPARING IS TOO MUCH!)

Kare ga aruita jōshi wa anata ga omou yori mo kikendesu
 
Back
Top Bottom