hebu tueleze in details,tuweze kuchangia vizuri.Je boss wako akutake utamkubali au
hapo kwene reddish wamaanisha mkono wa kawaida au ule mwingine? lolKwangu Madame B inategemea.
Kama bosi mkono wake mrefu afu anatoa Pesa naweza kushawishika.
Ila kama mkono wake mfupi,wala hanipati.
hapo kwene reddish wamaanisha mkono wa kawaida au ule mwingine? lol
boss kwenye ofisi ni yeye boss kwenye tamu yangu ni mimi!
Ahh mi najua wewe ni mama wa storongo za ukweee,,,aminia..Ha ha haaa,
We Abdulhalim wewe.
Hapo namaanisha kama ni muhongaji.
Ila pia asiwe na Kibamia maana sitafaudi mchezo ati.
Ahh mi najua wewe ni mama wa storongo za ukweee,,,aminia..
Wewe ukishaanza kufikiria tu mambo ya boss wako kukutaka,tayari ina maana ushamtaka!.Je boss wako akutake utamkubali au
Boss akutake kwa uzuri gani ulionao Natalia!...labda kwa kuwa wabwabwaja sana
Boss akutake kwa uzuri gani ulionao Natalia!...labda kwa kuwa wabwabwaja sana
Boss akutake kwa uzuri gani ulionao Natalia!...labda kwa kuwa wabwabwaja sana