Money Stunna
JF-Expert Member
- Aug 9, 2011
- 13,053
- 6,335
ili swali ni wale waliojariwa,ngoja tuwasikie
boss kwenye ofisi ni yeye boss kwenye tamu yangu ni mimi!
Ha ha haaa,
We Abdulhalim wewe.
Hapo namaanisha kama ni muhongaji.
Ila pia asiwe na Kibamia maana sitafaudi mchezo ati.
mmhh!! mi nahonga na nina mhogo wa jang'ombe..... shida hatuko ofisi moja... dah!!
Mzima wewe lakini??
Shauri yenu mtanatana a.k.a kugandana............................!
"Nagonganisha chuchu yake na yangu,tego linanasuka".
NAMNUKUU YULE MGANGA Mkenya.
Mtanatana na chuchu...........!:madgrin:
Chuchu hazinatani.
Kinachonatana ni Dhkr na 0.
Wanawake wengi makazini wanapenda sana kujilengesha kwa mabosi wao ii wamegwe,
Ndio maana sitakubali mke wangu aajiriwe, ni mtihani mgumu sana
Dena nimekumiso! Long time sijakuona humu! I hope uko poa.Nitamkataaa
Ngoja ikukumbe ndo utajua kubebwa na fuso ama kenta maana yake nini............!:confused2: