Bora nirudie paper la six kuliko foundation

  • Thread starter Mkwawa mnyalukoro
  • Start date
tropa92

tropa92

Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
55
Points
125
tropa92

tropa92

Member
Joined Jan 25, 2017
55 125
Mimi nataka nirudie pepa PCM
ila muda umepita miaka sita sasa toka nimalize kidato cha sita(2013).

Najua Physics ni kiboko ila saivi akili yangu imetulia naweza nikasoma maana hela ya kuniwezesha ku survive ninayo(π)

Kipindi niko shule nlikua sina nidhamu, bifu na walimu, shule siendi, matokeo physics nikapeperusha bendela.

Nilipo feli nikaona kama ndo mwisho wangu maana nyumbani bilabila.
Nilishindwa kukubaliana na matokeo maana nina akili sana(nazi ilivunja jiwe)

Nikaenda kusoma diploma bas tu nlikua sina cha kufanya maana akili yangu ilikua haipo hapo, chuo hata sikuwahi kupata appetite ya kusoma
Nikawa tu kama nimeenda kukua (sikuwa matured nlikua na miaka 20) kidogo chuo kinishinde siendi mapindi bas tu ponapona yangu nilikua sidoji kufanya mitihani, miaka miwili ikaisha 2015 nikahitimu GPA 2.3

Nikasota miaka miwili, 2017 mwishoni nikaingia kwenye government payroll na hako ka GPA kangu.

Saivi muda ninao, nia ninayo, akili zimenijaa na nidhamu juu. Nataka nirudi shule maana Physics sikuitendea haki,

Ima only 26 (turning 27 by Sept) nataka nikifikisha miaka 30 kama sipo chuo ntaachana na mambo ya kusoma maana kama akili ninazo AMBACHO SINA NI HELA.
We jamaa kuna vitu tunafanana sana
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
2,364
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
2,364 2,000
Mimi nataka nirudie pepa PCM
ila muda umepita miaka sita sasa toka nimalize kidato cha sita(2013).

Najua Physics ni kiboko ila saivi akili yangu imetulia naweza nikasoma maana hela ya kuniwezesha ku survive ninayo(π)

Kipindi niko shule nlikua sina nidhamu, bifu na walimu, shule siendi, matokeo physics nikapeperusha bendela.

Nilipo feli nikaona kama ndo mwisho wangu maana nyumbani bilabila.
Nilishindwa kukubaliana na matokeo maana nina akili sana(nazi ilivunja jiwe)

Nikaenda kusoma diploma bas tu nlikua sina cha kufanya maana akili yangu ilikua haipo hapo, chuo hata sikuwahi kupata appetite ya kusoma
Nikawa tu kama nimeenda kukua (sikuwa matured nlikua na miaka 20) kidogo chuo kinishinde siendi mapindi bas tu ponapona yangu nilikua sidoji kufanya mitihani, miaka miwili ikaisha 2015 nikahitimu GPA 2.3

Nikasota miaka miwili, 2017 mwishoni nikaingia kwenye government payroll na hako ka GPA kangu.

Saivi muda ninao, nia ninayo, akili zimenijaa na nidhamu juu. Nataka nirudi shule maana Physics sikuitendea haki,

Ima only 26 (turning 27 by Sept) nataka nikifikisha miaka 30 kama sipo chuo ntaachana na mambo ya kusoma maana kama akili ninazo AMBACHO SINA NI HELA.
Mkuu fanya fanya.

Mimi narudia mtihani wa form four tena mchawi ni huyo physics kuna coz ya afya nainyemelea...

Ukisoma ukubwani raha sana,unaelewa na inakuwa rahisi kufaulu ikiwa juhudi zitatumika.

Sasa hvi mtu akisoma ukubwani anasoma kwa kujua anachokitafuta.
 
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
1,439
Points
2,000
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
1,439 2,000
Mimi nataka nirudie pepa PCM
ila muda umepita miaka sita sasa toka nimalize kidato cha sita(2013).

Najua Physics ni kiboko ila saivi akili yangu imetulia naweza nikasoma maana hela ya kuniwezesha ku survive ninayo(π)

Kipindi niko shule nlikua sina nidhamu, bifu na walimu, shule siendi, matokeo physics nikapeperusha bendela.

Nilipo feli nikaona kama ndo mwisho wangu maana nyumbani bilabila.
Nilishindwa kukubaliana na matokeo maana nina akili sana(nazi ilivunja jiwe)

Nikaenda kusoma diploma bas tu nlikua sina cha kufanya maana akili yangu ilikua haipo hapo, chuo hata sikuwahi kupata appetite ya kusoma
Nikawa tu kama nimeenda kukua (sikuwa matured nlikua na miaka 20) kidogo chuo kinishinde siendi mapindi bas tu ponapona yangu nilikua sidoji kufanya mitihani, miaka miwili ikaisha 2015 nikahitimu GPA 2.3

Nikasota miaka miwili, 2017 mwishoni nikaingia kwenye government payroll na hako ka GPA kangu.

Saivi muda ninao, nia ninayo, akili zimenijaa na nidhamu juu. Nataka nirudi shule maana Physics sikuitendea haki,

Ima only 26 (turning 27 by Sept) nataka nikifikisha miaka 30 kama sipo chuo ntaachana na mambo ya kusoma maana kama akili ninazo AMBACHO SINA NI HELA.
Usijaribu hizo comb zenye phys maana mpk hapo akil yako imesha hama tyr mkuu sasa ukienda kusoma maprojectile now na madudu ya doppler+madudu mengine ndo utazid pagawa utahis dunia imekutenga

All in all sikutishi mkuu ni ushauri tu
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
2,364
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
2,364 2,000
Usijaribu hizo comb zenye phys maana mpk hapo akil yako imesha hama tyr mkuu sasa ukienda kusoma maprojectile now na madudu ya doppler+madudu mengine ndo utazid pagawa utahis dunia imekutenga

All in all sikutishi mkuu ni ushauri tu
Sio kweli mkuu.

Kusoma ukubwani kuna faida yake kubwa sana.

Pesa kama ipo+muda kama upotutayari+ufundishaji mzuri+juhudi = unatoboa vizuri tu.

Hakuna ugumu wowote.

Ila ukisema usome kutafuta AAA tena A za 98 huwenda ikaawa ngumu.lakini usome ufaulu ndo lengo
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
274
Points
500
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
274 500
Usijaribu hizo comb zenye phys maana mpk hapo akil yako imesha hama tyr mkuu sasa ukienda kusoma maprojectile now na madudu ya doppler+madudu mengine ndo utazid pagawa utahis dunia imekutenga

All in all sikutishi mkuu ni ushauri tu
Quantum mechanics yenyewe siiogopi halafu wewe unakuja kunitisha na classical
 
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Senior Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
105
Points
250
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Senior Member
Joined Oct 13, 2018
105 250
Mimi nataka nirudie pepa PCM
ila muda umepita miaka sita sasa toka nimalize kidato cha sita(2013).
Najua Physics ni kiboko ila saivi akili yangu imetulia naweza nikasoma maana hela ya kuniwezesha ku survive ninayo(π)
Kipindi niko shule nlikua sina nidhamu, bifu na walimu, shule siendi, matokeo physics nikapeperusha bendela.
Nilipo feli nikaona kama ndo mwisho wangu maana nyumbani bilabila.
Nilishindwa kukubaliana na matokeo maana nina akili sana(nazi ilivunja jiwe)
Nikaenda kusoma diploma bas tu nlikua sina cha kufanya maana akili yangu ilikua haipo hapo, chuo hata sikuwahi kupata appetite ya kusoma
Nikawa tu kama nimeenda kukua (sikuwa matured nlikua na miaka 20) kidogo chuo kinishinde siendi mapindi bas tu ponapona yangu nilikua sidoji kufanya mitihani, miaka miwili ikaisha 2015 nikahitimu GPA 2.3
Nikasota miaka miwili, 2017 mwishoni nikaingia kwenye government payroll na hako ka GPA kangu.
Saivi muda ninao, nia ninayo, akili zimenijaa na nidhamu juu. Nataka nirudi shule maana Physics sikuitendea haki,
Ima only 26 (turning 27 by Sept) nataka nikifikisha miaka 30 kama sipo chuo ntaachana na mambo ya kusoma maana kama akili ninazo AMBACHO SINA NI HELA.
pcm sio ya kurudia pepa mzee, tobokea huko huko juu. Utapoteza muda bure. Soma diploma uipendayo
 
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Senior Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
105
Points
250
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Senior Member
Joined Oct 13, 2018
105 250
Advance sio ya kurudia hata bora wakuue tu. Unashindwa foundation advance utaiwezea wapi?
 
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Senior Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
105
Points
250
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Senior Member
Joined Oct 13, 2018
105 250
Mimi sitaki diploma ya pili.
diploma nlonayo inatosha, TGTS yangu sio B na narudi shule ku reseat for funny nikifaulu ntasoma coz nayoitaka, nikifeli poa tu maanayake kazi nilionayo nataikubali rasmi (sitaiacha labda nikitajirika)
Maana najua cha kutafuta ambacho sina ni hela, na hela unaweza kuipata bila vyeti
ungeandika for fun tokea mwanzo nsingejibu
 
M

marisi schwein

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
87
Points
150
M

marisi schwein

Member
Joined Dec 3, 2013
87 150
Hawa wasomi wa foundation course pale SAUT na vyuo vingine vya kata ndo wametuharibia elimu yetu...Nilifikiri hii kitu ilishapigwa marufuku
 

Forum statistics

Threads 1,303,746
Members 501,127
Posts 31,491,051
Top