Bora nirudie paper la six kuliko foundation

  • Thread starter Mkwawa mnyalukoro
  • Start date
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
58
Points
125
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined Oct 11, 2017
58 125
Wadau Mimi ni mmoja ya waliopiga foundation programme open

Ki ukweli ile mitihan haikuzingatiwa ubora kabisa

Unakuta mitihan inatungwa migumu na isitoshe huo mitihan mnafaufanya pamoja na wale wanaosoma digrii ya kwanza

Nimepoteza ada yangu bure

Bora nireseat tu form six kuliko kupiga hii kozi
 
Mr posibility

Mr posibility

Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
43
Points
125
Mr posibility

Mr posibility

Member
Joined Sep 18, 2018
43 125
Mkuu kila kzuri kukipata n gharama cha msingi kaza buti
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,883
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,883 2,000
Wadau Mimi ni mmoja ya waliopiga foundation programme open

Ki ukweli ile mitihan haikuzingatiwa ubora kabisa

Unakuta mitihan inatungwa migumu na isitoshe huo mitihan mnafaufanya pamoja na wale wanaosoma digrii ya kwanza

Nimepoteza ada yangu bure

Bora nireseat tu form six kuliko kupiga hii kozi
Dogo soma hacha majungu, Hadi unaenda foundation Kama ukuwa na matatizo ya kifamilia au kiafya wewe Ni mvivu...unashindwa kusoma ukipelekwa kupiga kokoto utaweza? Mbona shule Ni rahisi ingekuwa mieleka je?
 
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
1,439
Points
2,000
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
1,439 2,000
Paper la six kwa comb gani?
Wadau Mimi ni mmoja ya waliopiga foundation programme open

Ki ukweli ile mitihan haikuzingatiwa ubora kabisa

Unakuta mitihan inatungwa migumu na isitoshe huo mitihan mnafaufanya pamoja na wale wanaosoma digrii ya kwanza

Nimepoteza ada yangu bure

Bora nireseat tu form six kuliko kupiga hii kozi
 
M

mwanamimi

Senior Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
106
Points
225
M

mwanamimi

Senior Member
Joined Oct 30, 2017
106 225
Mkuu pole sana,mi pia nimefanya mitiani ya foundation course, kimsingi kama hukutenga mda wako vizuri kujisomea lazima mtiani huuone mgumu,mfumo wa utungaji wa mitiani hiyo iliitaji ufahamu wako.kwa mfano swali moja la communication skills lilikuwa linasema do you read news paper and academic book the same?discuss. Sasa kama hukuelewa kwa umakini kwenye topic hiyo lazima uone mtian ni mgumu tu. Jipe moyo MUNGU yupo utatoboa tu.wale wa out mwanza region center tuko pamoja
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
775
Points
1,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
775 1,000
Mkuu pole sana,mi pia nimefanya mitiani ya foundation course, kimsingi kama hukutenga mda wako vizuri kujisomea lazima mtiani huuone mgumu,mfumo wa utungaji wa mitiani hiyo iliitaji ufahamu wako.kwa mfano swali moja la communication skills lilikuwa linasema do you read news paper and academic book the same?discuss. Sasa kama hukuelewa kwa umakini kwenye topic hiyo lazima uone mtian ni mgumu tu. Jipe moyo MUNGU yupo utatoboa tu.wale wa out mwanza region center tuko pamoja
Big up wa out mza tupo pamoja nipo hapa mkolani nashtua 2
 
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,570
Points
2,000
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,570 2,000
Wadau Mimi ni mmoja ya waliopiga foundation programme open

Ki ukweli ile mitihan haikuzingatiwa ubora kabisa

Unakuta mitihan inatungwa migumu na isitoshe huo mitihan mnafaufanya pamoja na wale wanaosoma digrii ya kwanza

Nimepoteza ada yangu bure

Bora nireseat tu form six kuliko kupiga hii kozi
Kunyukwa kwako ndiyo ubora wenyewe wa mtihani!! 😀😀😀😀
 
nyakandula

nyakandula

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
900
Points
1,000
nyakandula

nyakandula

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
900 1,000
Usijaribu kurisit utajuta
 
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
1,165
Points
2,000
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2015
1,165 2,000
Nikweli ,ukiwa kwenye foundation course, una nafasi nzuri ya kusoma shahada tofauti na mtu anayerisiti
Inategemea una reseat nn? Na masomo mangapi?
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
775
Points
1,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
775 1,000
Msikate tamaa wadau Cha muhimu kupata wastani nzuri wa kwenda bachelor tu Mungu atawasaidia mtatoboa
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
263
Points
500
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
263 500
Paper la six kwa comb gani?
Mimi nataka nirudie pepa PCM
ila muda umepita miaka sita sasa toka nimalize kidato cha sita(2013).

Najua Physics ni kiboko ila saivi akili yangu imetulia naweza nikasoma maana hela ya kuniwezesha ku survive ninayo(π)

Kipindi niko shule nlikua sina nidhamu, bifu na walimu, shule siendi, matokeo physics nikapeperusha bendela.

Nilipo feli nikaona kama ndo mwisho wangu maana nyumbani bilabila.
Nilishindwa kukubaliana na matokeo maana nina akili sana(nazi ilivunja jiwe)

Nikaenda kusoma diploma bas tu nlikua sina cha kufanya maana akili yangu ilikua haipo hapo, chuo hata sikuwahi kupata appetite ya kusoma
Nikawa tu kama nimeenda kukua (sikuwa matured nlikua na miaka 20) kidogo chuo kinishinde siendi mapindi bas tu ponapona yangu nilikua sidoji kufanya mitihani, miaka miwili ikaisha 2015 nikahitimu GPA 2.3

Nikasota miaka miwili, 2017 mwishoni nikaingia kwenye government payroll na hako ka GPA kangu.

Saivi muda ninao, nia ninayo, akili zimenijaa na nidhamu juu. Nataka nirudi shule maana Physics sikuitendea haki,

Ima only 26 (turning 27 by Sept) nataka nikifikisha miaka 30 kama sipo chuo ntaachana na mambo ya kusoma maana kama akili ninazo AMBACHO SINA NI HELA.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top