Bora kumkimbiza Rais nchi nzima kuliko Mwenge

Bora kumkimbiza Rais nchi nzima kuliko Mwenge

Hii thread ni mwiba mchungu kwa magamba , Policcm, na uv magamba teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh! !!!!
 
Hii thread inawahusu magamba, polisimagamba na UV-magamba.
 
yule kichwa nazi, unaweza mzungusha kila kijiji siku ukimuuliza umeonanini atakuambia 'mvua geita..'
 
Jf is for great thinkers...your thoughts are great and i with all my hands, eyes, legs and everythng i possess absolutely support this idea...CDM take it not for granted but a real hot issue of discussion in your parliamentary meetings plse
 
Samahani Wakuu,

Mimi napendekeza kuwa ni bora kumtembeza Rais wetu kila kijiji ajionee mwenyewe hali ya wananchi wake kuliko kuukimbiza Mwenge ambao hauna macho wala mdomo.

Rais anaweza kupata walau fursa ya kujibu maswali ya wananchi kwa kukumbushwa ahadi alizotoa wakati wa kampeni

Vile vile atapata fursa ya kukiaminisha chama chake kikongwe kwa wenye akili kongwe.
100% correct.

Kuamini mwenge utaleta maendeleo ni Ujuha.
Maendeleo yanaletwa na Watu, sio vitu.
 
mh rais wa tanzania anajua anachokifanya, ana wawakilishi kina kona ya nchi hii. mwenge ni alama ya taifa una umuhimu wake kwa taifa.

Umuhimu gani? Hivi unajua uchungu wa kulipa kodi kweli au na wewe ni wale ambao mnaishi kwa "tax exemptions / relief" as "wafanyakazi wa serikali".

Huu mwenge ni ongezeko la:

1. Gharama ZISIZO ZA MSINGI za serikali na kwa wananchi walipa kodi
2. Uchafuzi wa jamii kwa matendo yasiyofaa ambayo wananchi mbalimbali wamekuwa wakilalamikia
3. Kuwavuruga tu wanafunzi kwa kuwa bize na maandalizi ya mwenge na kuwajengea imani za ajabu ajabu
4. Muonekano wa watanzania kushindwa kufikiria. Unatumia billions kwenda kuzindua miradi mnayoiita ya billions. I expected kutumia maelfu, laki kadhaa kuzindua miradi ya bllions; au millions kuzindua trillions. Hii ni wastage ya resources isiyokuwa na tija...
 
tena raisi asije akasema nina dharura ya nje kwenda kuomba msaada , kwani hata hao wanaompa msaada wakisikia raisi ana mpango mkakati wa kusikiliza wananchi wake mwaka mzima hata akituma mtu watamsikliza vizuri sana na kumpatia misaada faster , tatizo maraisi wetu kupiga picha ndiyo kunawaangusha maana anataka apige picha na kila kiongozi wa mataifa makubwa na kuogopa to delegate power kwa mitafaruku ya kichama , kwa kuhisi atakayetumwa aidha anaweza kuwa raisi ajaye . ngoja CDM watue ikulu ni kazi kazi wananchi wataipenda sababu weakness wameziona . mimi nasema tutamulikwa na rais ila si mwenge hata mungu anatushangaa tunakimbiza matatizo (moto)
 
Umuhimu gani? Hivi unajua uchungu wa kulipa kodi kweli au na wewe ni wale ambao mnaishi kwa "tax exemptions / relief" as "wafanyakazi wa serikali".

Huu mwenge ni ongezeko la:

1. Gharama ZISIZO ZA MSINGI za serikali na kwa wananchi walipa kodi
2. Uchafuzi wa jamii kwa matendo yasiyofaa ambayo wananchi mbalimbali wamekuwa wakilalamikia
3. Kuwavuruga tu wanafunzi kwa kuwa bize na maandalizi ya mwenge na kuwajengea imani za ajabu ajabu
4. Muonekano wa watanzania kushindwa kufikiria. Unatumia billions kwenda kuzindua miradi mnayoiita ya billions. I expected kutumia maelfu, laki kadhaa kuzindua miradi ya bllions; au millions kuzindua trillions. Hii ni wastage ya resources isiyokuwa na tija...
wanasema miluzi mingi inampoteza mbwa lakini mimi nasema inamfanya mbwa kuwa makini na kukaa kwa tahadhari zaidi . swala la mwenge watu walilisema lakini serikali ikaziba masikio kisa tunamuenzi baba wa taifa ,mtikila alishapinga sana hili , wasomi makini walishapinga sana hili wamebaki wale wanopenda rangi badala ya maudhui ya rangi (wafurukutwa wa ccm)
 
nisaidie maana ya hili tafadhali kwa kiswahili:No matter how hot your anger is, it can not cook yams
 
Mkuu unaweza kunisaidia manufaa matatu tu ya huu unaoitwa mwenge kwa manufaa ya mtanzania wa kawaida kweli hebu naomba kujuzwa.
mh rais wa tanzania anajua anachokifanya, ana wawakilishi kina kona ya nchi hii. mwenge ni alama ya taifa una umuhimu wake kwa taifa.
 
Kumbe bado TZ tuna watu wanaweza kufikiria kwa kina, kikwete tembea wewe sio kiini macho cha mwenge
 
Hahaha siku hizi hauitwi mwenge unaotwa kibatari cha ccm (magamba) au koroboi la ccm-magamba.
 
Back
Top Bottom