Bongo movie Sasa wamezidi

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,140
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,140 2,000
Kutengeneza movie inayoendana na uhalisia ni garama kubwa,kwa hiyo hizi wanazokosea kosea zinakuwa na garama ndogo ili angalau wauze wapate hata fedha ndogo ya kujikimu
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,262
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,262 2,000
Kumbe movie zao bado zipo?
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,512
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,512 2,000
Kuna watu huwa wanaangalia Bongo movie?
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
722
Points
1,000
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
722 1,000
Nimeona nilete huu Uzi hapa kutokana na movie nlio kua naiangalia sijaielewa kabisa
Ati movie imeigizwa maabusu Kuna ubao wa chaki .. he hili Ni kweli?
ha ha ha ha sikutegemea brother ha ha ha ubao
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,106
Points
2,000
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,106 2,000
Labda waharifu wanafundishwa mbinu za kuacha uharifu kwa njia ya maandishi
 
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
692
Points
250
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
692 250
Sasa sisi hiyo muvi tumeiona?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,707
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,707 2,000
Nimeona nilete huu Uzi hapa kutokana na movie nlio kua naiangalia sijaielewa kabisa

Ati movie imeigizwa maabusu Kuna ubao wa chaki .. he hili Ni kweli?
Yaani umebisha uwepo wa ubao, HALAFU UKAOMBA UELEWESHWE... kwa hiyo umebisha usichokijua?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,448
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,448 2,000
Hizi sredi nyingine buana...
 
S

scot macomic

Member
Joined
Mar 24, 2019
Messages
6
Points
45
S

scot macomic

Member
Joined Mar 24, 2019
6 45
achana na hiyo me niliangalia movie ya kibongo mtu anaendesha gari akapigwa risasi ya kichwa akapaki kwanza gari pemben ndio akafa RIP BONGO MOVIE
 
Petjohsimba

Petjohsimba

Senior Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
129
Points
250
Petjohsimba

Petjohsimba

Senior Member
Joined Oct 9, 2018
129 250
achana na hiyo me niliangalia movie ya kibongo mtu anaendesha gari akapigwa risasi ya kichwa akapaki kwanza gari pemben ndio akafa RIP BONGO MOVIE
ha ha ha...kama wasipobadilika ,kifo cha mende kinawahusu!
 
ROBERTO 20

ROBERTO 20

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
2,813
Points
2,000
ROBERTO 20

ROBERTO 20

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
2,813 2,000
achana na hiyo me niliangalia movie ya kibongo mtu anaendesha gari akapigwa risasi ya kichwa akapaki kwanza gari pemben ndio akafa RIP BONGO MOVIE
Sasa nan muongo zaidi kati ya bongo .movie na wahindi.....tuambie na RIP Bollywood utaeleweka...
 

Forum statistics

Threads 1,314,057
Members 504,780
Posts 31,813,911
Top