Bomu lategwa nyumbani kwa RC Mulongo

Bomu lategwa nyumbani kwa RC Mulongo

chadema wameharibu mji wa Arusha. Huku Dodoma hatutaruhusu huu ujinga utokee.

Chadema wabaya mno hata Zanzibar
wameiharibu pia , mabomu yote wao yani hadi
walitaka kujiua wrnyewe! Ila wakiomba tume huru
ya uchunguzi ccm kimyaaaa mh jamaaa wabaya
 
Je kama wamejitegea? Maana dola hii ambayo sina imani nayo nitakua wa mwisho kuamini kuwa hawajajitegea.

Kiongozi ulikuwa kwenye mawazo yangu! Motives ni nini? akina nani walianzisha huu upuuzi wa kuwalipua raia? ... Instinct zangu zinalandana na zako 100%... I wish JK angebadilisha kamati nzima ya ulinzi na Usalama wa Mkoa wa Arusha ...
 
Binafsi nina mashaka na Mbunge wa Arusha. Ahojiwe...

Mbunge ahojiwe kwa tukio hili la jana au hata lile la mkutano wa cdm ambapo tunaambiwa aliyerusha bomu alikua anatokea upande wa manjagu?wananchi walipotaka kumkamata manjagu wakaporomosha mvua za risasi kumnusuru?tusaidie na hapo.
 
Binafsi nina mashaka na Mbunge wa Arusha. Ahojiwe...

Siwezi kuacha kuwatupia lawama polisi na idara ya usalama.inakuwaje mabomu Arusha olasiti,soweto,kwenye bar ,mara kwa shehe na leo mlongo.
Ni lini vyombo vyetu vya usalama vitaacha siasa na kuhakikisha mkataba wao na raia ,waliofaufanya na raia kupitia katiba linazingatiwa?
Chadema tangu itawale Arusha inafanyiwa mizengwe!!
ifike mahala nchi hii tuoneshe kuwa tumejitawala si propaganda za Ooh Lema,!! ,mara ooh chadema.Hakuna siku itapitayo itakayowafanya chadema wasaliti wapiga kura wao kwa lengo la umaarufu!!!,
Ni ccm inauthubutu oneni mwangosi!!
 
Hili eneo watu wengu sana wanasachiwa mbele ya polisi bila hatua kuchukuliwa!
 
Kiongozi ulikuwa kwenye mawazo yangu! Motives ni nini? akina nani walianzisha huu upuuzi wa kuwalipua raia? ... Instinct zangu zinalandana na zako 100%... I wish JK angebadilisha kamati nzima ya ulinzi na Usalama wa Mkoa wa Arusha ...

Mkuu hapo awali nimeeleza juu ya baadhi ya watu Serikalini/CCM na vikundi vya kihalifu ambavyo viko karibu na baadhi ya Watawala kuwa ndio wahusika wakuu wa mabomu ya Arusha. Hapa umeeleza hoja nzuri sana kuhusu Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Mkoa Arusha.

Kama Serikali na washirika wake hawahusiki na mabomu haya kwa nini Mulongo na Watendaji wa Vyombo vya Usalama hawahamishwi Arusha licha ya kushindwa kuwakamata wanao ua na kujeruhi wananchi kwa mabomu? Hata wachache waliohamishwa wamepandishwa vyeo badala ya kuwajibishwa kwa uzembe.
 
Hapo target itakuwa chadema bila shaka. Mashetani yamevaa vinyago vya malaika ili muda ukifika wapate kisingizio cha kuaminiwa na wananchi kwa urongo wao.

Tumewashtukia.
 
Umekuwa msemaji wa WanaDodoma toka lini? Mabadiliko ni sawa na mafuriko utake ustake huwezi yazuia kwa mikono yako na mkeo tu!

Hahahaha, nimependa ulivomjibu.Hajui siasa ni upepo unaovuma kuelekea popote saa yoyote.
 
Ubalozi wa Marekani unalindwa na nani??? ........nilishakuambia nina wasiwasi na elimu yako.
sidhan kama unaweza fananisha marekani na kila kilichochake vinavyowindwa na magaidi na in real sense ni ughaidi, na huu uchwara unaofanywa na wahuni poorly experienced. unataka kusema huu nao ni ughaidi? Na ww fikiri kidogo kabla ya kumhukum mwenzio
 
Asubuhi hii askari Polisi na wa Jeshi wameizingira nyumba ya Serikali ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Magesa Mulongo iliyopo jirani na Mahakama Kuu Arusha wakijaribu kutegua kinachodhaniwa kuwa bomu kikiwa kimetegwa katika geti la kuingilia nyumba hiyo na watu wasiojilikana.

Hat kinjia kinachokatiza maeneo hayo kutokea Mt Meru Hotel nacho kimefungwa kwa muda.

Wakati huo huo kuna taarifa za usiku zikieleza watu kadhaa wamejeruhiwa katika Mgahawa mmoja maeneo ya Gymkhana Jijini hapa na wawili kati yao wako katika hali mbaya.

Hili litakuwa tukio la sita kutokea katika Jiji la Arusha ndani ya muda mfupi, kuanzia May 2013 mpaka sasa.

Tukio la kwanza lilikuwa Kanisani Olasiti watu watatu wakafa.

Baadee katika Mkutano Chadema Soweto watu watatu wakafa tena na mamia kulemaa

Ikafuata Usa River siku ya Mkesha wa mwaka mpya kwa wamama waliokuwa wanatoka kanisani

Halafu katoka Bar ya Arusha Night Park

Juzi hapa ikawa kwa nyumbani kwa Sheikh maeneo ya Majengo

Na sasa katika hiyo Vama Restaurant na chupuchupu kulipua nyumbani kwa RC!

Ni fix tu!... Wanatuzuga ili tuache kuihusisha CCM na unyama huu!
 
Back
Top Bottom