Bomu lategwa nyumbani kwa RC Mulongo

Bomu lategwa nyumbani kwa RC Mulongo

Kiongozi ulikuwa kwenye mawazo yangu! Motives ni nini? akina nani walianzisha huu upuuzi wa kuwalipua raia? ... Instinct zangu zinalandana na zako 100%... I wish JK angebadilisha kamati nzima ya ulinzi na Usalama wa Mkoa wa Arusha ...

Pengine hayo ndo yalikusudiwa na mengine tusiyoyajua. Kwa hiyo usitarajie hilo alifanye. Labda awabadilishe kwa kutofanya kazi ipasavyo.
 
bora nae angelipuliwa ili serekali iwe serious kufwatilia hawa wanaofanya haya mashambulizi
 
Pengine hayo ndo yalikusudiwa na mengine tusiyoyajua. Kwa hiyo usitarajie hilo alifanye. Labda awabadilishe kwa kutofanya kazi ipasavyo.
Inasikitisha sana ...Usingizi huu wa pono sijui utawaisha lini...
 
Asubuhi hii askari Polisi na wa Jeshi wameizingira nyumba ya Serikali ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Magesa Mulongo iliyopo jirani na Mahakama Kuu Arusha wakijaribu kutegua kinachodhaniwa kuwa bomu kikiwa kimetegwa katika geti la kuingilia nyumba hiyo na watu wasiojilikana.

Hat kinjia kinachokatiza maeneo hayo kutokea Mt Meru Hotel nacho kimefungwa kwa muda.

Wakati huo huo kuna taarifa za usiku zikieleza watu kadhaa wamejeruhiwa katika Mgahawa mmoja maeneo ya Gymkhana Jijini hapa na wawili kati yao wako katika hali mbaya.

Hili litakuwa tukio la sita kutokea katika Jiji la Arusha ndani ya muda mfupi, kuanzia May 2013 mpaka sasa.

Tukio la kwanza lilikuwa Kanisani Olasiti watu watatu wakafa.

Baadee katika Mkutano Chadema Soweto watu watatu wakafa tena na mamia kulemaa

Ikafuata Usa River siku ya Mkesha wa mwaka mpya kwa wamama waliokuwa wanatoka kanisani

Halafu katoka Bar ya Arusha Night Park

Juzi hapa ikawa kwa nyumbani kwa Sheikh maeneo ya Majengo

Na sasa katika hiyo Vama Restaurant na chupuchupu kulipua nyumbani kwa RC!
Hao POLICCM nao wana kiherehere sana, wangemuacha alipuliwe tu kwani ana faida gani katika nchi hii?
 
Hii story wanaweza kuambiwa wasio na akili ndiyo wakaamini. Kule kwenye mgahawa tunaambiwa bomu lilitupwa, hapa kwa RC lilitegwa getini. Mambo ya kujiuliza:

1. Mkuu wa Mkoa na makazi yake yanalindwa na polisi. Wakati bomu linawekwa polisi walikuwa wapi?

2. Kama nia ilikuwa kulipua makazi ya mkuu wa mkoa, kwa nini hilo bomu halikutupwa kama lilivyotupwa kule mgahawani?

3. Katika ulipuaji mabomu uliotangulia, kuna wananchi walilihisisha jeshi la polisi, serikali, TISS na CCM, na kuwa mauaji hayo yalikuwa na msukumo wa kisiasa. Wananchi walilitaka uchunguzi huru lakini serikali na polisi waligoma. Kama polisi hawahusiki, tume huru si ndiyo ingekuwa chombo cha kuwasafisha na kashfa ya kuwaua wananchi wanaotakiwa kuwalinda?

TAFSIRI - Kwa vile polisi, serikali, CCM na TISS walitajwa katika mabomu ya mwanzo, na wakakataa uchunguzi huru baada ya wao kuhusishwa, hata katika haya ya sasa itakuwa ni vigumu sana wao kutokuhisiwa na wananchi kuwa ni wahusika.

LENGO NI NINI?
1. Kuwatia hofu wananchi?
2. Akiuawawa aliyekusudiwa ionekane ni bahati mbaya maana mabomu yamekuwa yakiua au kulipuliwa maeneo mengi Arusha?
3. Ikifika wakati wa uchaguzi, upigaji kampeni uzuiwe kwa sababu ya usalama mdogo?
4. Kuna anayetafutwa akamatwe kwa kusingiziwa na ulipuaji huu?

PENDEKEZO
Kama hao wanaohisiwa na wananchi wana uhakika hawahusiki, basi serikali iridhie uchunguzi wa kamati huru ya uchunguzi kuhusiana na mambomu ya Arusha. La sivyo ni ngumu sana kuamini kuwa mabomu haya hayana mahusiano na harakati za kisiasa.
 
usalama wa Arusha na suala la vyama linakujaje?can you think outside the box?
Box lipi?nipo nje ya box nifikiri vipi nje wakati natakiwa fungua box na kuthink ndani yake.Umekariri vibaya mwehu wewe.HUjui Chama kuhusika?Utakuwa mtoto wa mama unasubiri habari za kupika ujidai kufikiri.Utaishia choo cha kike.
 
Halfu wakitoka hapo magesana wapuuzi wengine wa CCM wanapigiana makofi kuwa kuwa wamekwepesha kijanja.
 
Asubuhi hii askari Polisi na wa Jeshi wameizingira nyumba ya Serikali ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Magesa Mulongo iliyopo jirani na Mahakama Kuu Arusha wakijaribu kutegua kinachodhaniwa kuwa bomu kikiwa kimetegwa katika geti la kuingilia nyumba hiyo na watu wasiojilikana.

Hat kinjia kinachokatiza maeneo hayo kutokea Mt Meru Hotel nacho kimefungwa kwa muda.

Wakati huo huo kuna taarifa za usiku zikieleza watu kadhaa wamejeruhiwa katika Mgahawa mmoja maeneo ya Gymkhana Jijini hapa na wawili kati yao wako katika hali mbaya.

Hili litakuwa tukio la sita kutokea katika Jiji la Arusha ndani ya muda mfupi, kuanzia May 2013 mpaka sasa.

Tukio la kwanza lilikuwa Kanisani Olasiti watu watatu wakafa.

Baadee katika Mkutano Chadema Soweto watu watatu wakafa tena na mamia kulemaa

Ikafuata Usa River siku ya Mkesha wa mwaka mpya kwa wamama waliokuwa wanatoka kanisani

Halafu katoka Bar ya Arusha Night Park

Juzi hapa ikawa kwa nyumbani kwa Sheikh maeneo ya Majengo

Na sasa katika hiyo Vama Restaurant na chupuchupu kulipua nyumbani kwa RC!

sasa bado huyo kidosho wa arusha na bashite
 
Back
Top Bottom