Bomoabomoa yapitia nyumba ya mama Anna Mkapa

Bomoabomoa yapitia nyumba ya mama Anna Mkapa

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Posts
1,695
Reaction score
1,470
Mama Mkapa.jpg
 
Sio ajabu mkuu...Sheria ni msumeno.
 
ila haitakua kama kwa wengine watamtafutia kiwanja kingine hata ostabey ama masaki watamjengea nyumba bomba zaidi ya hiyo watakayoivunja na mkwanja wa maana watashikisha hao ndio wenye nchi yao
 
Ni jambo jema tu,hakuna aliye juu ya sheria nchi hii...
 
Kwani hata Sumaye ana shida gni yale mashamba yakichukuliwa na serikali na kupewa wananchi? Msipumbazwe

Sumaye kwanza nina hasira naye.

Chukueni kila kitu chake. Na Lowasa naye wote hawa bebeni kila kitu wajue kuwa what goes around comes around.

Kuwa wajue kesho tu rais anaweza akawa hata Makamba au Nape na kibao kikawageukia.
Kuwa kile kiti hakuna mwenyewe. Na liwe funzo kwa wabunge wa CCM.

Kuwa mnashangilia mambo ila kesho kesho kutwa mtajikuta upinzani mnasugua benchi pia
 
Yule mama ana fedha nyingi mno.

Kuna kampuni zake kadhaa za nguvu sana.

Nakumbuka kuna kampuni meneja wake ni Muhindi, anamlipa ml.30 per month.

Kama mtu anauwezo wa kumlipa mtu mmoja milioni 30 kwa mwezi huyo si mwenzako.

Ila maskini akisikia tajiri kapatwa anashangilia anasema tukose wote.

Tukose wote huku akaunti yako ina laki 2 tu na jamaa wanahitaji msaada wako.
How?
 
Kwani hata Sumaye ana shida gni yale mashamba yakichukuliwa na serikali na kupewa wananchi? Msipumbazwe
Ishu ni kuchukua mashamba ya Sumaye kwa kisingizio cha pori na kuyaacha ya akina Mkapa, Kikwete, Mwinyi and the like; na mengine ya wana CCM ambayo ni mapori vile vile. Kumwonea kwa vile yuko upinzania.
 
Sumaye kwanza nina hasira naye.
Chukueni kila kitu chake. Na Lowasa naye wote hawa bebeni kila kitu wajue kuwa what goes around comes around.
Kuwa wajue kesho tu rais anaweza akawa hata Makamba au Nape na kibao kikawageukia.
Kuwa kile kiti hakuna mwenyeww. Na liwe funzo kwa wabunge wa ccm. Kuwa mnashangilia mambo ila kesho kesho kutwa mtajikuta upinzani mnasugua benchi pia
Kama JPM anavunja sheria, ajue kuwa akija Rais mwingine atavunja sheria vile vile bila kujali kuwa rais hashitakiwi, atavunja sheria hiyo!
 
Wanaoisoma number ni wanyonge na wala siyo wenyepesa zao.Mkapa na Mkewe wanapewa kiinua mgongo cha maana na kinaweza kujenga hata nyumba kumi kwa miaka mitano tu.

Wanapewa stahiki zote wanatibiwa nje,haya hao kalaghabaho wenzangu wasiojua kesho yao ikoje wanafanyaje??Kwa nini uwabomolee watu nyumba bila kulipwa kwa kisa cha kutengeneza sheria nyingine iliyowakuta??

Ubinadamu ni UTU,na ukikosa UTU utakuwa kama Rais wetu hana UTU
 
Back
Top Bottom