Salary Slip
Platinum Member
- Apr 3, 2012
- 52,772
- 165,406
- Thread starter
-
- #81
Kanisa ka KKKT mbona limeachwa?Sheria inafuata mkondo! Uzuri hakuna anayeonewa, wako watu walijua wana makosa ila wakawa wanademadema wakati wa awamu zile. Sasa awamu ya utekelezaji iko kazin
Limeachwa wabomoe wenyewe washarika,kama ilivyoachwa misikiti kimaraKanisa ka KKKT mbona limeachwa?
Kwani Magu alisemaje Mwanza kuhusu bomoabomoa?Kwani Mange kasemaje?halafu mbona aliekufa?
Poleni Dodoma, sisi huku Dar tumezoeaTulioko Dodoma kuanzia jana tunashuhudia BOMOA BOMOA ya majengo eneo linalomilikiwa na reli
Bar ya Capetown
Kituo cha mabasi
Sheli ya total
Stendi ya mkoa
Nk
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Wagogo walivyo omba omba wakibomolewa si wataongezeka huku mjini
Aliyekwambia vibanda vya wagogo nani? Jengo la Shabiby na hivyo vituo vya mafuta vya wagogo?Wagogo walivyo omba omba wakibomolewa si wataongezeka huku mjini