Boil brain.


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,806
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,806 2,000
konokono yupo ndani ya kisima cha mita 30 na anataka kutoka. mchana anapanda mita 3 na usiku akiwa amedozi anateleza kurudi chini mita 2. je atatumia siku ngapi kufika nje ya kisima? come one! come all!
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,377
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,377 2,000
Ikifika siku ya 27 akipanda ndio anakuwa kamaliza.... so mimi napata 27
 
W

Wakwe2

Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
91
Points
70
W

Wakwe2

Member
Joined Sep 28, 2012
91 70
kwani huyo konokono anatumia saa ngapi kula manake sijaona
 
K

Kinabo

Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
75
Points
95
Age
75
K

Kinabo

Member
Joined Dec 4, 2006
75 95
konokono yupo ndani ya kisima cha mita 30 na anataka kutoka. mchana anapanda mita 3 na usiku akiwa amedozi anateleza kurudi chini mita 2. je atatumia siku ngapi kufika nje ya kisima? come one! come all!
Kisima inamaana kuna maji,hivyo atakuwa amezama.Swala lakutoka halipo.
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Huyo lazima afie kisimani hawezi toka
 
M

mtozwaushuru

Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
82
Points
95
M

mtozwaushuru

Member
Joined Sep 20, 2010
82 95
nani kakwambia kisima kina maji? mnapewa maswali rahisi mnayacomplicate matokeo yake mnatoa majibu ambayo si ya maswali husika ndo maana mnafeli
 
Loyal_Merchant

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
657
Points
225
Loyal_Merchant

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
657 225
konokono yupo ndani ya kisima cha mita 30 na anataka kutoka. mchana anapanda mita 3 na usiku akiwa amedozi anateleza kurudi chini mita 2. je atatumia siku ngapi kufika nje ya kisima? come one! come all!
Siku 31.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,599
Points
1,250
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,599 1,250
Duh...unawaza kama mimi.....hapo anapanda mita moja kila siku...siku ya 30 atakuwa kafika juu kabisa ya kisima ila ili aweze kutoka lazima apate tena siku 1
 
Loyal_Merchant

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
657
Points
225
Loyal_Merchant

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
657 225
Duh...unawaza kama mimi.....hapo anapanda mita moja kila siku...siku ya 30 atakuwa kafika juu kabisa ya kisima ila ili aweze kutoka lazima apate tena siku 1
Umeona ee...? Kwa siku 30 atakuwa bado hajatoka kisimani ila atakuwa amefikia katika ncha ya mwanza wa kisima.
 
Edgar011

Edgar011

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
62
Points
95
Edgar011

Edgar011

Member
Joined Aug 4, 2011
62 95
mmeshindwa kufikiria kabisa. Hatoweza kutoka,atabaki kuishia mita moja tu bila kutoka.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,806
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,806 2,000
nashukuru sana kwa mlio dare ku boil your brains!. jibu ni kwamba atatumia siku 28. kila siku atapanda mita moja juu akifika siku 27 atakuwa amepanda mita 27 na atakuwa amebakiza mita tatu. siku ya ishirini na nane atapanda mita tatu zilizobaki hadi nje. big up john hotsam da1
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,946
Members 494,834
Posts 30,880,154
Top