kitalolo JF-Expert Member Joined Dec 4, 2006 Posts 1,827 Reaction score 708 Aug 31, 2012 #1 Ukiamaka asubuhi utakuwa umepauka
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Aug 31, 2012 #2 Duuuuuh........lol
A Asa79 JF-Expert Member Joined Jul 19, 2012 Posts 592 Reaction score 163 Aug 31, 2012 #3 Kudadeki. Mwanangu hayo ndo mambo ya uswazi unaamka asubuhi unadhani umekumbatia mamsapu wako kumbe wapo naye wengine na wewe wamekuwekea mbuzi
Kudadeki. Mwanangu hayo ndo mambo ya uswazi unaamka asubuhi unadhani umekumbatia mamsapu wako kumbe wapo naye wengine na wewe wamekuwekea mbuzi
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Aug 31, 2012 #4 mmh hiyo ni balaaaaaa
kitalolo JF-Expert Member Joined Dec 4, 2006 Posts 1,827 Reaction score 708 Aug 31, 2012 Thread starter #5 Boflo said: mmh hiyo ni balaaaaaa Click to expand... Umeonaehee?
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,321 Reaction score 103,591 Aug 31, 2012 #6 Duh hii noma ila wapo wanaoweza fanya hivyo
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,326 Reaction score 111,541 Aug 31, 2012 #7 siku nzima utakua unanuka shuzi la mbwa
Nambe JF-Expert Member Joined Jan 18, 2011 Posts 1,451 Reaction score 534 Aug 31, 2012 #8 mh, mh..........